ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถุงทอง 3เดือนกว่าๆ ติชมได้นะครับ
  • ถามเรื่อง1ครับคือว่าถุงทองโดนยุงกัด เป็นตุ่ม ไม่หายสักที่ คักเกาบ่อยมาต้องทำไงครับ

ตอนนี้ถุงทองฟันหลุดไป 4-5เล่มแระ เพราะไห้มันโดดกัดเชือก อิอิ ขึ้นไหม่ไกล้ครบแระครับimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0000.jpg 46K
    ภาพถ่าย0001.jpg 49K
    ภาพถ่าย0002.jpg 45K
    ภาพถ่าย0003.jpg 47K
    ภาพถ่าย0004.jpg 47K
  • ถุงทองโดนยุงกัด เป็นตุ่ม ไม่หายสักที่ คักเกาบ่อยมาต้องทำไงครับ

กางมุ้งให้เค้าสิครับ !!!
  • เง้อ นอนในห้องกะผมทุกวันครับ ยุงแทบจะไม่มี มันโดนตอนที่เอามันกลับบ้าน แม่ไม่ไห้เข้าบ้านเลยโดนหาม ไอ้โกเด้นที่บ้านนอนนอกบ้านทุกวันไม่เห็นเป็นไร - -
  • หมาแดงกับยุง เป็นปัญหาโลกแตกครับ
    จะแพ้ในช่วงอายุน้อยๆ แต่พอโตมาภูมิคุ้มกันจะเพิ่มขึ้นครับ
    แล้วจะหายไปครับ
  • ของผมก้เป็นครับ

ตอนนี้10เดือนละ เริ่มปพ้ยุงน้อยลงแล้วครับ

ของผมเปิดไฟดักยุงเอาครับ ก้ใช้ดีครับ ซื้อที่ร้านอมร ทั่วประเทศ 250 บาท
  • ครับขอบคุรมากมายครับ