ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอาของผมมาให้ชมกันอีกสองตัวครับ :)

ปาเกียว อายุ 10 เดือน

image

image

image

image

เคลลี่ อายุ 9 เดือน

image

image

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    Happy Packy resize 3.jpg 148K
    Happy Packy resize.jpg 155K
    Swimming Packy resize.jpg 157K
    Happy Packy resize 2.jpg 96K
    Kelli selected and resized.png 246K
    Kelli look out resize.jpg 119K
  • ไม่ตัดหูก็ดูเท่ห์ไปอีกแบบนะครับ
  • ชอบว่ายนํ้าเหมือนเจ้าเบิร์กเลยครับ...

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02591 (2).JPG 104K
  • รูปพี่ Tek สวยอ่ะครับ บรรยากาศดี ถ่ายเห็นรุ้งด้วย :063: