ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เผื่อ จะมีคนชอบ !!! (Great Dane )
  • มาถึง 3-4 วัน ครับ ตัดหูเสร็จวันนี้ละ
    เข้ามาจาก USA แต่สายยุโรป กระดูก โคตรใหญ่เบิ้ม (ไม่เคยเห็นกระดูกตัวเมียขนาดนี้ !!!)

image

ราคา 125,000 บาท สนใจ โทรฯ 0809990045 ครับ
    ไฟล์แนบ
    Mandy Side 1 @ 850.jpg 256K
  • โอ้วพี่ต้น!! ราคาโดนอีกแล้ว
  • สวยมากครับ
  • Reserved!!!!
    Waiting for confirmation krub. :o008:
  • เศษหูที่ตัดไปแล้วอยู่ไหนครับพี่

ขายเศษหู เผื่อได้ซัก 2-3 พันก็ยังดีครับ หูยยยย หูยยยยย
  • ราคาสุดๆๆ :o004:
  • คุณดมสาก คุณทำบ้าอะไรอีกแล้ววว
  • เออพึ่งสังเกตุ หมาไรฟระ 20นาทีมีคนจองแล้วเหรอตั้งแสนกว่านี่นะ เชี้ยสสสสส :063:
  • She also saw from my Facebook krub :p
  • ส่วน นี่ตัวผู้ เข้ามาพร้อมกัน ชื่อเหมือนผมเลยครับ Tony !!!

image
    ไฟล์แนบ
    Tony Side 1 @ 850.jpg 254K
  • สวดยอด ผมว่าผมขายหมาเร็วแล้วนะ
    เจอเคสนี้ เร็วปรึด เร็วปรึด
  • หมาที่ยืนโพสได้นี่มันสวยจังครับ
  • มันอยู่ในมือเซียนครับ เอ๊ย มันโพสได้ทุกตัวล่ะคร๊าบ อิอิ
  • ผมคนนึงคับที่ ชอบ คับพี่ ...........
    แต่ ไม่มีสถานที่ พอจะเลี้ยงมัน ..........

ฝากพี่เอามาอัพให้ชมเรื่อยๆๆด้วยนะคับ :063:
  • อยากทำได้มั่งพี่ต้น ลูกหนูมันนิ่งไม่เป็นเลย :033:
  • ปัญหาเดียวกันเลยครับ ทำยังไงครับพี่จะให้มันยืนนิ่งๆครับ
  • อาจจะต้องฝึกฝนกันนิดนึงอ่ะครับ แต่ไม่ยากหรอกครับ
  • สกู๊ปปี้ดู
  • เกรทเดนสมัยนี้มันสวยจริงๆ
  • ขอขี่ได้มะพี่ต้น :-D
  • ชอบเหมือนกันครับ แต่ไม่มีปัญญาเลี้ยงลูกนอก มีแต่ลูกในนี้ แต่เป็นสายยุโรปครับimageimageimage

รูปสุดท้ายฝากคุณต้น เพราะเลี้ยงอยู่กะบลูด็อกครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    48Day_3.jpg 194K
    55Day_3.jpg 244K
    foot-1.jpg 164K
    DSC_0508.JPG 291K
  • น่ารักมากคร๊าบบบบบบบบบบบบ

• ตัวสีกะปิ ราคาเท่าไหร่คับคุณต้น
    แล้วมันจะประกวด ได้หรือป่าวคับ?
  • ตัวสีกะปิ เมื่อวาน คลำไข่ดู ผม เจอใบเดียวคับ !!!!! ต้องรออีกพักนึงก่อนครับ
    เอาเข้ามาราคาเท่ากันครับพี่
    เรื่องฟอร์ม ลงสนามได้ครับ แต่จะไปได้ ถึงดวงดาวไม๊ ยังบอกยากครับ ต้องรอดูอีกซักระยะนึง รอดูการปรับตัวครับพี่
    ถ้าพี่สนใจ มาดูลูกหมาก่อน ผมก็อยากทำตัวนี้ ผมอาจจะจูงให้ อิอิ
  • พี่ Miracle จะทำประกวดเหรอครับ ขอตามไปดูด้วย พูดถึงประกวดเคยไปยืนดู แต่บอกตรงๆ ไม่รู้เรื่องว่าประกวดยังไงตัดสินยังไง เห็นได้รางวัลแล้ว เดี๋ยวก็มาจูงเดินอีก งงครับ
  • ระบบการประกวด แบบสากล จะมีการแข่ง เป็นรอบๆ ครับ

ไปสนามเมื่อไร ลองมองหาผม ผมจะอธิบายให้ฟัง พร้อมตัวอย่างในสนามครับผม