ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอามาอัพๆให้ดูครับ BATTALION PIT ภูมิใจเสนอ GENARAL 4 months :-D

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Temporary Poster-1.jpg 119K
    Temporary Poster.jpg 121K
    IMG_2114.JPG 139K
  • ขออนุญาตนอนก่อนนะครับ วันนี้เพลียเหลือเกิน ทำตังหายที่D1 มา :o021:
  • =D> นี่สำหรับ ท่านนายพล แต่นี่สำหรับหมวด :-)) ไว้แก้ตัวคราวหน้านะท่าน
    อกมันลึกได้ใจจริงๆ :063:
  • มันงามจริงๆๆ คับหมวด :063:

..........................

พี่ ตี๋ พี่โดม ฝากบอกมาว่า เอาด้วย ที่เราคุยกันอ่ะ พี่
  • นอนดึกนะท่าน
    หายทั้งกระเป๋าเปล่าเนี้ย
    55555555555555555
  • อิๆๆน่าโมยจริงๆๆ
  • แจ่มครับหมวด :063:
  • แหล่มๆ :063:
  • :063: หมวดตัวนี้ยืมมาวิ่งเล่นที่ภูเก็ตซัก3ปีได้มั๊ย
  • ตั้งหาย 55555555 ก็ พี่ชอบสวนกระแสนิ!!! ^^
  • สวยมาก ครับ..
  • เยี่ยมมมมม
  • สวยมากเลยครับหมวด เอามางานโคราชด้วยเน้อ อิอิอิอิอิ อยากเห็นตัวจริงครับผม เตี้ยใด้อีกนะเนี้ย :063:
  • งามมากกกกก ส่งภาพมาเรยยย :-bd
  • สงสัยหมวดยังไม่ตื่น
    หากระเป๋าตังไม่เจอแน่เลย
  • เนื้อคู่ป๋มคร๊าบบบบ
  • แววซุปตาร์ออกตั้งแต่เด็กเลยหมวด :063:
  • โหขอบคุณกันไม่หวัดไม่ไหว ขอบคุณทุกท่านเลยครับ
    พี่ตี๋ยังไงๆครับพี่
    คุณตี้มีนัยอะไรกัน อิอิ
    พี่เคนกระเป๋าตังผมยังอยู่แต่เงินไม่รู้หายไปไหนหมดเนี่ย555
    คุณ hs5cpx ขโมยได้แต่ทิ้งตังไว้ด้วยครับ55
    เอ็กครับ ตัวนี้เอาไปโคราชจะหายไหมเนี่ย
    ขอบคุณ คุณmemba ครับ
    คุณป๋อง มีของดีอยู่ที่นั่นแล้วนิ ฮิฮิ
    ขอบคุณ คุณsamuraii ครับ
    พี่โก๋ เอารูปเด็กๆมาอัพมั่งครับ
    แต้งว่าน ว่างๆมางานมั่งนะน้อง
    เจอกันครับคุณชาญ :-D
    จัดไปครับพี่ต้อม มือ1 งานออกแบบ :063:
    thank you tiny
    พี่มุ๊ยังไงเนี่ยพี่ อิอิ
    ขอบคุณครับพี่เอก
  • ที่เด็ดเยอะนะเนี้ย เป๋
  • ไม่ยังไงหมวด เด๋วคุยกันหลังไมค์ เอิ๊กเอิ๊ก
  • GENARAL เดินทับรอยพ่อมันซะละ อิอิ :006:
  • 555ครับพี่ๆ
    น้องชายอย่าลืมดูเครื่องบดให้พี่ด้วย
  • ไม่มีไรครับ หมวด แซวเล่น general อกได้ใจจริงๆ
    หมวดครับ ปลายเดือนหน้ามีเพื่อนจะแต่งงานบ้างมั๊ยครับ?
  • มีไรครับพี่ มีแต่พี่ผมจะแต่งต้นเดือน พ.ย.ครับพี่
  • กระดูกเหรอนั้น...ยังกะไม้หน้าสามเลยครับท่าน
    แจ่มจริงๆ อนาคตต้องไปไกลแน่ๆเลยท่าน สุดยอด :063:
  • ไม่หายครับ แต่สาบสูญ อิอิอิอิอิอิอิอิ
  • พี่โต ผมรอมันเป็นไม้ซุงอยู่เนี่ย เราจะไม่หยุดแค่ไม้หน้าสาม อิอิ
    ไม่ไปแล้วโคราช กลัวหาย แว็ปๆๆๆๆ
  • ไม่มีไรละครับ ผมจำผิดเองครับ คือแฟนของน้องสาวผมก็จบ ต ท มา ตอนแรกเข้าใจว่าคือน้องคนนี้ที่จะแต่งเดือนหน้า แต่ถามอีกทีกลายเป็นว่าคนที่แต่งเป็นพี่สาวของเค้าน่ะครับ.
  • หมวดครับ งานโคราชพามาด้วยนะครับ สวยครับชอบๆๆขอมาเลี้ยงที่โคราชได้ม่ะ5555555
  • หมาหรือลูกวัวนมนะ หน้าอก หน้าใจ ถ้าเป็นคน นะจะบอกให้ มหิมา ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • กระดูใหญ่มากๆ แบบว่าใหญ่เกินตัวนะครับ
  • พี่กล้าเอาไปเลยพี่แต่แลกกับปลาคาฟในบ่อพี่นะ555
    คุณสมเกียรติรู้ได้ไงว่าเป็นลูกครึ่งวัวนม :-D
    ผมว่าต้องจัดหนักกันหน่อยครัยชัย :o043:
  • อ๊ากก หมาไรเนี่ย น่ารัก

• บิซ ตัวเป็นๆเลยคับ พี่หมวด

เหมือนมากๆคับ สุดยอดคับ พี่หมวดคับ
  • เพิ่งเข้ามาเห็น หมวดเอาตัวอะไรมาโชว์ครับเนี่ยสุดยอดไปเลยครับฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่ตัวนี้เก็บเหรอครับหมวด .......
  • ยิ่งโตยิ่งสวยครับหมวด สุดๆครับ
  • บาทาของมัน นี่ถ้ามันตบหัวอ้น คงหลับยาว โหดจริงๆหมาตัวนี้ ฮาๆๆๆ
  • ถ้าหมวดเอาตัวนี้มาโคราช ผมจะดูแลให้อย่างดีเลยครับ ผมไม่ขอไรมากครับหมวด ขอ หมอนข้าง 1 ใบ :-D
  • รอชม นะคับหมวด อัพมาให้ดูบ่อยๆนะคับ :*
  • ครับคุณตี้ :-D
  • สวยมาก ๆ คับพี่
  • มาดองกันได้แล้วเพชร555
  • จัดไปพี่ ขึ้นไปเด๋วโทหา