ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผีไม่มีอัพมั่งดีกว่าวุ่นวือมาแว๊ว
  • เอาวะสิบเดือนยืดๆยาวๆลงให้ชมหน่อยจาก
    เป็ดหนึ่งเป็ดคอนเซปimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0629.JPG 81K
    IMG_0630.JPG 157K
    IMG_0635.JPG 83K
    IMG_0637.JPG 80K
    IMG_0638.JPG 151K
    IMG_0639.JPG 149K
    IMG_0643.JPG 156K
    IMG_0652.JPG 160K
    IMG_0651.JPG 150K
    IMG_0660.JPG 65K
    IMG_0663.JPG 156K
  • กำลังคิดถึงเลยครับเจ้าตัวนี้ ไม่เจอนานหล่อขึ้นเยอะเลย :)
  • มันพึ่งรอดจากพาโวครับ ตอนนั้นกลายเป็นหมาสายกัดไปเลย
    ใจมันสู้จริงๆผมคิดว่ายังงัยก็คงไม่รอดแล้ว แต่ก็รอดมาได้
  • มันงามตั้งแต่มันเกิดแล้ว ที่รัก :m25: :m25: :m25:
  • รอดมาแล้วต้องอัดหนักๆเลยครับท่านว่าน
    แฟนพี่เรียกเจ้านี่่ว่าปีศาจแดงครับ ฮ่าๆๆๆๆ

11 เดือนแล้วก็ไกล้ได้ฤกษ์เปิดซิงแล้วสิครับท่านว่าน อิๆๆ
  • ไอ๊ยะ !!! งาม นะนั่น !!!
  • สวยครับว่าน
  • งั้นๆอ่ะ สนแต่ไอ้ที่ท้องย้วยๆด้านหลังมากกว่าว่ะ :p
  • หล่อวัน หล่อคืน นะคะเนี่ย :030:
  • สั้นน สวยได้อีกครับ
  • อ้อว่า เค้าหน้าตาซื่อๆจังเลย ทำไมต้องล่ามมันอ่ะ kว่าน ซนเหรอคะ :033:
  • สวยครับว่านเสียดายไม่ได้เห็นตัวเป็นๆ แล้วตัวเมียที่ท้องน๊ะใครเหรออยากชม
  • นี่ขนาดพึ่งหายป่วยนะยังหล่อเลย เมื่อไหร่จะได้เห็น วุ่นวือ ตัวเป็นๆซะทีหือ วุ่นวาย เอ๊ยไม่ใช่ ว่าน ต่างหาก โทดทีเรียกชื่อเจ้าของผิด:o003:
  • ของคุณคร๊าบบบบพี่ๆทุกท่าน
    พี่ experimental สนใจมาเป็นดองกันมั้ยเจ้าฮาโลวีนเนี่ยคริๆๆๆ
    พี่ต้นครับ ลูกหมามันตาโกลตั้งแต่เกิดเลยนะเนี่ย
    ขอบคุณครับพี่เชษ
    พี่ตี๋ น้องมีทีเด็ดคริๆๆๆ
    ขอบคุณครับคุณครู นิตยา
    ขอบคุณครับคุณ CJ
    ไอ้นี่แสบที่สุดในบ้านแล้วครับคุณอ้อ เป็นตัวที่โดนโปรตีนบ่อยที่สุดแล้วครับ
    พี่เซ้ง ตัวที่ท้องก็นังไดน่าลูกสาวบีเจงัยครับ อิอิอิ รอบนี้น้ำนมไหลแล้วคงไม่พลาดเหอๆๆๆ
    พี่ป๋อง ทีเด็ดต้องเก็บให้อยาก อยากเห็นต้องมาดูเอง จัดไปมาเมื่อไหร่แถมเหล้าหนึ่งโต๊ะ5555
  • หล่อมากครับผม
  • หล่อนะเนี่ยแต่คงสู้เทพคอมโบ้ไม่ได้มั้ง :m36:
  • งามครับ
  • หน้ามันโหดดีจัง สวยงาม 55555555555555+
  • หล่อใด้ใจครับ \m/
  • :063: สวยคับว่าน
  • โหย หน้ามันห้อยได้อีกนะนั้น ว่านข้างหลังพี่ก็สนนะครับบบบบบ อิอิอิอิอิ
  • 55 ว่าน วุ้นวือ งามงามงาม
  • ใช่ๆๆ พี่ตี๋ก็งั้นๆๆ แหละ!! (อ้างจาก tee_mustang) ทีตอนโดดหอสูงไม่ยักกลัว...มากลัวอักขระนะตาว่าน 555++
  • เหมือนจะผอมลงหรือป่าวว่าน
    แต่มันกำลังมา^ ^
  • หน้าตาดูงงๆตัวเองค่ะ 555น่ารักไปอีกแบบ
  • วุ่นวือสวยโดนใจเลยละซิว่าน
    พี่ตี๋เจ้าว่านไม่บอก แต่ผมพอเดาออกไอ้ตัวอ้วนๆย้วยๆข้างหลังนั่นใช่ ของหมอ ต รึเปล่าหว่า
    ผิดถูกยังไงขออภัยนะครับ
  • ขอบคุณคร๊าบบบบบบทุกท่าน
    พี่เอกมันพึ่งกลับมาจากพาโวครับเลยผอมหน่อยตอนนี้อัดมันอยู่ครับ
    พี่เล็กนังเลก้ามีผลงานแล้วยังพี่ ไอ้มึนของผมมีแล้วนะอิอิอิอิ พี่สมพงษ์ ขอบคุณคร๊าบ
    ขอบใจมากน้องอ้นสุดหล่อ พี่แกละบอกไอ้โบ้ให้รอนะ ขอบคุณครับพี่ชาญพี่ตี้ พี่แองจี้สุดสวย คุณท็อบกัน
    พี่ใหม่ น้องว่านมีทีเด็ดคร๊าบบบ
  • สวยมากครับ
  • ทำคอกให้ไว เด๋วไม่ทัน. Redz train สวยดีครับว่าน อิ อิ
  • สวยมากมายเลยคับ ว่าน

:063:
  • น่ารักน่าหยิกอีกแล้ว วุ้นวือ
  • น่ารักดีจัง
  • พี่ครับโพสรูปทำอย่างไรอะ ผมลองแล้วไม่ได้สักกะครั้ง ช่วยบอกหน่อยครับ
  • เเนบไฟล์
    เลือกไฟล์
    เลือกรูป
    แทรกภาพ
    แสดงความเห็น
    image
    ไฟล์แนบ
    233968.jpg 91K
  • ตามดูอยู่นะครับอัพบ่อยๆนะ
  • ว่านอัดด่วน พี่อยากเห็นแบบเฟริมๆ สวยว่ะเฮ้ย
  • สวยครับว่าน :063:
  • ใหม่หมายถึงตัวนี้ใช่ป่าว

image
  • ครับพี่เอก ผมนึกว่าใช่แต่ไม่ใช่ซะงั้น แป่วๆๆๆๆ