ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อายุครบ 2 เดือนพอดี
  • image
    ไฟล์แนบ
    z1401.jpg 75K
  • ราคาเท่าไหร่ครับ
  • ขึ้นมา 3 กะทู้เลยของคุณ กาก้า 2521 มันทำให้กะทู้คนอื่นตกหน้าเร็วไปหรือเปล่าครับ ผมว่าหากเป็นหัวข้อเดี่ยวกัน ใส่มันหัวข้อเดี่ยวกันเลย ไม่ดีกว่าหรือครับ ขอโทษที่ต้องแจ้งให้ทราบ เผื่อบ้างคนอาจจะยังไม่เข้าใจ บ้างที่มันอาจจะเป็นการรบกวน หน้ากะทู้ แล้วทำให้หัวข้อตกเร็วเกินไป ลองคิดให้ดีนะครับ
  • รับทราบครับ
  • ตัวนี้มาให้ดูเฉยๆ
  • จะเลี้ยงไหวเหรอครับ เห็นลงขายสะ2_3กระทู้ ราคา พ่อ แม่ ก็ไม่ลงให้ละเอียด มีแต่รูปลูกหมา เอาราคาที่แน่นอนไปเลยดีกว่าครับ ไม่ใช่คนโทรไปบอก5000 แต่อีกคนโทรไปบอกเหลือ3000 ไรประมานนี้คนสนใจน่าจะพอมีอยู่ แต่ลายละเอียดไม่มีก็ไม่ำหวอ่ะครับ
  • ตัวนี้ไม่ขาย ให้ช่วยวิจารณืครับ
  • งง กับคุณ judas เจ้าของกระทู้้เค้าก็บอกอยู่ว่า ตัวนี้มาให้ดูเฉยๆ
  • ขอบคุณครับ ผมว่าผมแยกลงถูกแล้วนี่ครับ
  • ผมพูดถึงกระทู้ที่ลงขายด้วยไงครับ น่าจะแจ้งราคา พ่อหมา แม่หมา รายละเอียดน่าจะให้ครบกว่านี้ ราคาก็ลงมาเลย จะได้เสียเวลาคิดนาน
  • ขายหมดแล้วครับ
  • ยินดีด้วยครับข
  • ตอนนี้ ได้ตัดหูเรียบร้อยแล้วครับรอหายดีจะมาอวดคราบบบบบบบบบบ