ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องหวาดเสียวกับน่าเหลือเชื่อ
  • หวาดเสียวหลายและ เป็น สิ่งเตือนใจ บ้างกับบางเหตุการณ์
    .........................ง

แต่เรื่องแปลก ชาย ที่เดิน ใต้พิภพ เขาทำได้ ไง กลั้นหายใจ เกือบ 3o min
    และ เดินใต้น้ำ ผมว่ายากมาก
  • คลิปนี้กวนตีนมากๆๆๆๆๆ

• ถ้าผมเป็นตากล้องคนนั่น กุ เป็นลมแน่ๆๆๆ

• เค้าเก่งนะคะ แล้วก็กล้าด้วย น่ากลัวทั้งนั้นเลย
  • ผมชอบคลิปนี้คับ

• แพนด้าอย่างน่ารัก
  • คุณตี้คุณเก่งมาก นำคริปดีๆมาให้ดูกันบ่อยๆ มีความรู้ความสามารถในด้านนี้เยอะนะครับ นำเสนอสิ่งดีๆ ให้พวกเราชาวพิทบูลได้ชมเรื่อยๆเลย ขอบคุณมากครับ
  • เย้ยยยยย ทำไมตูดูไม่ได้ เกิดไรขึ้น คนอื่นเป็นหรือเปล่า
  • ขอถามพี่มาร์คว่า พี่ใช้บริการของเนตยี่ห้อไหนคะ แล้วก็กี่ mb เห็นพี่มีปัญหากับ facebook บ่อยๆ
    แ้ล้วยังคลิปด้วย:033:
  • ใช้ ทรูครับ เช็คสปีด มันก็ขึ้นประมาณ 802.xx ตลอดครับ ตอนใช้เครื่องโน๊ตบุ๊คอีแก่ตัวเก่าอายุราวๆห้า5-6 ปีวินโดว์ เอกซ์พี ไม่เคยมีปัญหา แต่พอซื้อเครื่องใหม่ตัวแรง อินเทล Core i3 2.1 GHz มีหน่วยความจำ 5gb Ram ความจุฮาร์ดดิส 750 GB ระบบปฎิบัติการณ์ วินโดว์ 7 มีปัญหาตลอด
  • ดูได้นะคับพี่ มาร์ค ..............

ต่อด้วยคลิปนี้ ถูกใจคน ใน fb

ภาพสวยๆๆมันส์ๆๆๆ ตัดต่อเยี่ยม
    savanna แตก ดุเป็น ศิล การตัดต่อดีคับ ทำได้มันส์ดีจริงๆๆ

• ขอบคุณที่นำมาฝากคับ