ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พิทบูล กับความมันส์
    พิทบุล มันคือหมาที่สุดยอด จริงๆๆๆครับ :015:

• เอาใจ คนชอบ ของเก่าๆๆ หยาบๆๆๆ :020:

ผม คนนึงที่ คนนึงล่ะ เก่าๆๆๆ หยาบ ๆๆๆ :063:

• สุดยอดคัฟผมชอบๆๆ :063:
  • ที่ชอบพิตบูลก็เพราะแบบนี้ละครับ วันหนึ่งกิจกรรมแนวนี้ต้องแพร่หลายในเมืองไทย
  • เอามาลงอีกคับ ดูเล่นแก้เซ็ง
  • พิทบูลโปแลนด์แต่ละตัวสวยจริงๆ
  • ดูวีดีโอ เก่าๆหยาบๆ เหมือนเค้าไม่ค่อยชอบตัดหูเนาะ อา
  • พี่มาร์ค แหละคับ ต้องบุกเบิก กีฬาแบบนี้ อย่างจริงจัง :063:
    เดี๋ยวก้อตามๆๆๆมา แน่นอนคับพี่
  • NATO ส่วนใหญ่ในคลิป เป็นสุนัข สายใช้งาน ส่วนใหญ่ นิยมไว้หูกันคับ
  • พี่มาร์ค ช่วยแนะ วิธีทำกล้าม อย่างถูกต้อง ให้ได้ ป่าวคับพี่ เริ่มจากอะไร ไปยังไง
    ทั้งการออกกำลัง และการกิน ด้วยคับพี่

ขอบคุณคับ
  • ผมคิดว่า 60% อยู่ที่สายเลือดนะ เลี้ยงปกติกล้ามมาเอง
    ถ้าเชื้อสายไม่ใช่หมาที่มีกล้ามเนื้อ ถ้ามาสร้างเองหมด ขึ้นยากครับ
    ไม่ขึ้นยากอย่างเดียว ถ้าไม่ต่อเนื่องกล้ามหายด้วย ถ้าอยากได้หมากล้ามสวยๆ ต้องเลือกโคลงสร้างหมาด้วย

ปล. ความเห็นส่วนตัว ห้ามด่า 55555
  • ในความคิดอ้น
    การออกกำลังกาย แค่สปิงโพล กล้ามคอกับเส้นนหลังก็มาแล้ว ลาก นน ได้ หัวไหล่ หน้าอก
    การกิน
    การพักผ่อน
    อาหารเสริมอันนี้แล้วแต่ ความคิดและกำลังเงิน เพราะถ้าให้อาการเสริม แล้วไม่ทำอะไรเลย ก็มีค่าเท่าเดิม
    ^^

• อืมผมก้อคิดว่าอย่างนั่นเช่นกันคับ .....
    แต่อยากได้วิธีการ ด้วยเช่นกันคับ ^ ^
  • สปริงโพลพี่เห็นด้วยเลย อย่างยิ่งเรื่องได้กล้ามเนี่ย จากการสังเกตุมา กล้าม คอและเส้นหลังชัดมาก
    อายุ ก้อเช่นกัน
  • สปริงโพลเร็วมาก แต่เล่นต้องให้ขามันติดพื้นด้วย มันจะได้หลังกับเอวสีข้าง ส่วน แฮ้ง นี่ได้คอ ดีวันบอกมาครับ
  • อืมคับ ขอบคุณมากเลยคับอ้น เดี๋ยวจะลองดูบ้าง :)
  • ที่รักมันก็เพราะมันเป็นแบบเนี้ยล่ะครับ พี่ตี้
  • สุดยอดครับ พลังงานเหลือเพือจริงๆ
  • ออกกำลังกายทุกชนิด ได้กล้ามทั้งนั้นครับ แต่เน้นกิจกรรมที่ทำให้กล้ามเนื้ออ่อนล้า มันจะทำให้กล้ามขึ้นเร็ว อาหารเน้นโปรตีนสูง สปิงโพล์ ลากน้ำหนัก เดินขึ้นเนิน ง่ายที่สุด จูงแบบลากเจ้าของครับ
  • ขอบคุณคับผม จะไปลอง ได้ผลไง แล้วจะมาเล่าสู่ กันฟังคับ ผม :065:
  • นี่แหละครับนิสัยของหมาพันนี้ที่ผมหลงไหลจนเข้าเส้นๆๆอิๆๆๆ
  • ชอบครับ :063: