ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอโชว์ ของอาวุธเมืองจันหน่อยครับ
  • RANGGO 3M (VIRUS x KRATIC)
    ไฟล์แนบ
    SAM_3299.jpg 121K
  • มือไวกว่าสมองครับ เอาใหม่image
    ไฟล์แนบ
    SAM_3299.jpg 121K
  • MALEE 2.5M (MR. FEAW x SOVIET)image
    ไฟล์แนบ
    SAM_3255.jpg 93K
  • MISS RAYYA 6.5M (MR. FEAW x BRONGCHO)image
    ไฟล์แนบ
    SAM_3261.jpg 81K
  • RED JUMPE 55 DAY (JOJO x POLLY)imageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_3240.jpg 106K
    SAM_3242.jpg 127K
  • RED JUMPA 50 DAY (โอเลี้ยง+จาบู)imageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_3297.jpg 120K
    SAM_3292.jpg 123K
  • ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นร่วงหน้าเลยนะครับ
    ชมแล้วด่าได้ แต่อย่าเยอะนะครับ
  • น้องจำปาเข้าท่าว่ะตาอาร์ท.....แรงโก้เดี๋ยวรอเจอกลับอีอึ่งอ่าง อิอิ
  • ผูกโซ่ ตั้งแต่เล็กๆเลยหรอคับ
    ลูกสุนัขกี่เดือนแล้วคับ น่ารักดีคับ
  • อาวุธเมืองจัน หนักหน่วงจริงๆ :063:
  • ชอบเรย่าครับพี่ สงสัยเชื้อแม่มันดี...ฮิฮิ
    รอดูผลงานของ Navy_Bully_Pit บ้างนะครับพี่ เร็ว ๆ นี้เจอกัน มันส์.....
  • โอยยยยย ไม่ต้องไปหาพ่อพันธ์ไกลแล้ว
  • หมาแดงสวยทั้งคู่เลยครับ
  • ตัวเมียสามสีเค้ายังไม่เบื่อเหรอครับพี่อาร์ท555image
    ไฟล์แนบ
    230076.jpg 125K
  • Red Jumpa น่าร้อคอ้า 555
  • แจ๋วครับคุณอาร์ท =D> ร่วมสนับสนุนอาวุธเมืองจันท์ โดยเจ้าของกระทู้กับคุณต้นชเมาพิทเป็นนายแบบimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF9014_resize.jpg 132K
  • โอเลี้ยง+กาบาimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF9037_resize.jpg 117K
  • หมดแล้วเหรออาวุธนะ อาวุธแบบนี้ถือไว้เมื่อยมือตาย ตาอาท.............5555image
  • สวยทุกตัวเลยคร้าบบ...อาวุธเมืองจันท์..เด็ดจริงๆๆ
  • ทีเด็ดรอพุ่งเข้าเป้าเลยนะครับเนี่ย แต่ละตัวเด็ดๆทั้งนั้นเลยครับ ...
  • สวดยวดเลยลวดเพ่
  • ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นอีกครั้งครับ

พิทเมืองจัน สวยๆ เยอะครับแต่ไม่ค่อยโชว์

เอาอีกหน่อยละกันครับ

MR. FEAW (FUCK x MADAM) หมาบ้าประจำบ้านimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1929.jpg 113K
    SAM_1962.jpg 108K
  • LIL BOY (BAD BOY x SAYYA) สุดหล่อขวัญใจชาวสวนครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_2877.jpg 116K
    11boy.jpg 91K
  • และ BLACK GHOST (KIMBO x BRONGCHO)image
    ไฟล์แนบ
    kimbo_bongchoo2.JPG 135K
  • หมดบ้านยังตาอาร์ท รู้สึกว่ายังขาดหมาเงินแสนอีกตัวนะ ตัวนั้นน่ะขวัญใจมหาชนตัวจริง 555
  • เปลี่ยนชื่อใหม่ละ ขอเสริมทัพอีกตัวimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF9048_resize.jpg 111K
  • อาวุธหนักๆทั้งนั้นเลยยยยยย
  • แดงๆงามๆทั้งนั้นเลยคับ

อาวุธหนักจิงๆคับ
  • มีแต่หมาสวยๆทั้งนั้นเลยคุณอาร์ต

• แดงๆนิหรอยจังครับ
  • หมาแดงสวยอ่ะพี่ตัวเมียป่ะ ซื้อมาจากใหนอ่ะพี่อาร์ต
  • ฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆๆ ทุกตัวสวยหมดเลยครับพี่
  • Gaijin(Virus+Kratic) มาเยี่ยมพี่แรงโก้ซะหน่อยimage
  • Gaijin(Virus+Kratic) มาเยี่ยมพี่แรงโก้ซะหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01016.JPG 137K
  • ผมเห็นตัวจิงGaijinของเพ่ต้นมาแร้ว สุดยอด
  • สวยดีพี่ต้นถูกใจจริงๆ :063:
  • เเหมตาอาท.............เอาของในบ้านมาโชว์เพียบเลยนะ............555

Gaijin(Virus+Kratic) เเหล่มจริงๆ.............พี่ต้น...ใครบรีดชุดนี้ครับพี่เจ็บจริงๆ.....อิอิ

เอานังนู๋นี่ไปดูมั่ง VIRUS กะ ESTASY โตไปจะสวยสู้พี่ Gaijin ได้รึป่าวน้อ.................

ฝาก ตาอาท กะ ตาส้มติชมด้วยนะครับ...........................................................

imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2553.JPG 102K
    IMG_2560.JPG 98K