ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มวยมันส์ๆๆๆๆ ควรยิ่งได้รับการสนับสนุน ก้าวสุ่ มวยไทยระดับสากล
    ให้ต่างชาติได้ ประจักษ์ คนไทย เล็ก แต่ เจ็บลึก

..................ชอบ บัวขาว ครับ

• คนไทยเป็นคนร่างเล็ก แต่ พระเจ้า ก็มอบ ศิลปะ การต่อสู้ ไว้ให้ ต่อกร กับ ศัตรู
    มวยไทย
  • เปิดตัวอย่างยิ่งใหญ่ครับ

• ขอบคุณครับ ผมอยากดูโคตรๆแต่ไม่ได้ดู ผมรักบัวขาว ล่ำมากกกกก :">
  • จริงๆบัวขาวเฟริมกว่านี้อีกนะครับแต่ กินเพิ่มน้ำหนักจาก 78เป็น 80 เพื่อ thai fightโดนเฉพาะ รู้สึกตอนโน่น ที่ผมเคยเจอ จะ fatแค่ 1.8%เองมั้งครับ กล้ามเนื้อล้วนๆ
  • สุดยอดคับ มัน มั๊กมากกกกคับ
  • จ๊าก อารายคับ หมวด มา ล่ำ ม๊ากมาก เนี่ย ฮ่าๆๆๆๆ :001:
  • emzay4ever คับผม ว่า บัวขาว ร่างกายเขา สมส่วน มากมาย ร่างแบบนี้ ต่อกร กับต่างชาติ
    ได้สบายๆๆ เลยนะคับ
  • เรื่องนี้บัวขาวได้เป็นเกียรติ ได้ แสดง ด้วยคับ
    ยามาดะ หลายท่าน คงจำ ได้ ในเรื่อง พระเนเรศวร ซามูไรหัวล้านๆๆ
    ที่อยุ่ ในกองทัพไทย เรื่องนี้กล่าวถึงเขาคับ เจ้าเมือง ปักษ์ใต้

ประวัศาสตร์ ไทย นี้ สุดยอดจริงๆๆๆ

• ต่อยเก่งสุดๆ
  • ไอมาเบล เเคมมารูน สะใจจิงๆ เเม่.....ท้าทายบัวขาว ยกสองหน้าหงาย ยกสาม นับแปด กร้ากกกกกกกกกกกกกกกกก