ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอามาให้ชมกันเป็นน้ำจิ้มสุกี้ก่อนนะครับ เพิ่งอายุได้ 7 ........ชั่วโมงเองครับ
    13 ตัว ผู้ 7 เมีย 6 ครับ แต่ในรูปยังไม่บอกนะครับ :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 90K
  • ภาพหมู่ อิอิ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2207.jpg 273K
    IMG_2210.JPG 132K
  • ภาพจ่า :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2211.JPG 164K
  • เหล็กๆ รับแขก
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2146.JPG 62K
    IMG_2149.JPG 55K
    IMG_2157.JPG 51K
  • ไม่พอๆจัดมาๆ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2161.JPG 56K
    IMG_2171.JPG 56K
    IMG_2172.JPG 54K
  • มาอีกๆ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2187.JPG 57K
    IMG_2192.JPG 53K
  • ตัวล่างเด็ดมากกกกก
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2197.JPG 59K
    IMG_2200.JPG 57K
  • แต่ตัวนี้ woodie ชัดๆ มาทั้งสี กรดูก มาทั้งโหนกคอ เต็มไปหมด ตายๆๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2181.JPG 68K
  • หนูตัวขาวๆสงสัยจะได้จากตา โตขึ้นหนูจะเป็นอย่างตา :o040:
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    RhinoFramed1506.jpg 181K
    WhiteRhino.jpg 137K
  • คอกนี้รับเป็นล้านรวยเละ
  • ไปก่อนนะครับ งานเยอะเจงๆ :-D
  • คุณxxxก้อ ไม่รวยหลอกครับ :-D
  • ทำบุญเยอะๆนะหมวดเชื่อผม
  • ครับ ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณพีมาร์ค สำหรับวู้ดดี้และสิ่งดีๆที่พี่แนะนำมาตลอด
    ขอบคุณพี่ยุธสำหรับการถ่ายรูปแต่คราวนี้ผมมองตามันไม่เห็นจริงๆครับ
    ขอบคุณทุกๆคนที่รักกันและร่วมอุดมการณ์กันครับ :-D
  • โอ้ยยยยยย :-(( สวยบาดใจมากๆ จัดกล้องใหม่ไปแล้ว หลังจากจัดได้ตัวเมียตัวใหม่ไป เสียดายผมไม่รู้ก่อนว่ามีเพลนบรีดนี้ สวยมากครับหมวด
  • หมาอยู่แถวไหนจะไปขโมย
    ชอบสีสวยดีจริง
  • บรีดนี้ลงตัวจริงๆเลยครับหมวด บรรพบุรุษมาเพียบเลย

kurupt หนักๆ x mikeland แน่นๆ

เพดนี้อยู่ในไทยหลายตัว :065: :063:
  • โอ้ ............. สุดยอดคับหมวด :063:
  • What ta heck is tat :o019:
  • หมวดเอาไรมาให้ชมเนี่ย :006:
  • สวยมากๆเลย ครับ เอาสีขาวๆๆ
  • ชุดนี้ชอบๆๆๆๆคับหมวด สีสวยสายเลือด :063:
    มันมาอยู่ได้ไง 13 ตัวหมวด :O
  • congratulation คร๊าบบบบบ :006:
  • โห ดกมากๆครับ ดีใจด้วยครับ ขอให้สวยเหมือนพ่อแม่ทุกตัวเลยครับ
  • OHOอะไรจะเยอะขนาดนี้ $-)
    จะเก็บไว้เองบ้างหรือเปล่าครับ :m56:
  • น้องหนูแฟนซีน่ารักทุกตัวเลยimage
    ไฟล์แนบ
    c2.jpg 200K
  • @Kong26 ขายกล้องด่วนครับ555
    พี่เคนเอานังดำมาแลก อิอิ
    @Art1จัดหนักครับงานนี้
    ขอบคุณครับตี้
    พี่มุผมแปลไม่ออกอ่ะ555
    เอาตัวไหนไปโคราชดีครับเอ็ก
    @pongtst ผมก็ว่าขาวเหมือนกัน
    พี่หมูผมงงเหมือนกันครับพี่มาไดิงัยแต่ชอบนะ55
    ขอบคุณครับพี่ตี๋
    ขอบคุณครับคุณมะตูม
    @rockyไม่เหลือครับ ต้องมาเห็นครับมันมากันหมดเลือกไม่ถูกครับ55
    มุกอัพเด็กๆมาลงเยอะๆหน่อย คนอื่นจะได้เห็นการจ่ายลูกวู้ดดี้ด้วย ว่าขไนหนาด :o028:
  • 13 ตัวพระเจ้า แบบนี้ไม่ต้องน้ำจิ้มแล้วหมวด
    เหมายกร้าน MK ไปเลยครับ....................
  • 13ตัวเลขไม่สวยเอาตัวขาวมาไว้ที่ผมสักตัว
    นี่เห็นว่าเป็นของหมวดนะเนี้ย ไม่งั้นไม่ยอมช่วยนะครับ
    5555555555555
  • ตัวล่ะเท่าไรครับ $-)
  • สวยๆทั้งนั้น

อยากทราบราคา จัง

เท่าไหร่ครับเนี้ย
  • เจ๋งที่สุดดดดดดด
  • งามจิงๆคับ พี่หมวด

:063:
  • พ่อสวยแม่สวย ถือเป็นข้อได้เปรียบ
  • ยินดีด้วยนะคร๊าบบบบ คอยมานาน จมูกแดงทุกตัวเลยอ่า :X :X :X :X :X
  • 13ตัวสวดยอดอ่ะยินดีด้วยเป๋
  • 13ตัว โอ้ววววนมแม่ไม่พอกันดูดเลยอะค่ะ สีขาวสวยม๊ากกกก
  • สวดยอดเลยครับเพ่ ....... นี่มันทายาทอสูร :063: image
    ไฟล์แนบ
    236362.jpg 68K
  • สวยครับ..ชอบๆ
  • ยินดีด้วยครับหมวด สุดๆเลยแต่ละตัวเนี่ยเยี่ยมมากๆครับ
  • Breeding of the year :010: :010: :010:
    =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
    สุดยอดครับพี่หมวด คนไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก
  • บลูลี่เรด สุดยอดครับ ใครสนใจรีบๆนะครับ
  • ชอบ ขาวๆ ....หมวด ....สวย ยวดดดดดดดดดดดด...ขาวๆ
  • เทพเลยครับชุดนี้ ออกมาตั้ง 13 ตัวสุดๆครับ พี่หมวด
    (พี่ตี๋..แกละว่าจัดลงมาหยุเบตงซักตัวหวาพี่ อยากโดนๆ)
  • โห เยอะครับ ขอโทษทีตอบไม่ไหว งานเยอะๆปวดหัวๆ
    ขอบคุณพี่ เพื่อนๆ น้องๆครับ ผมก็คิดไม่ถึงว่ามันจะเยอะขนาดนี้ แต่โชคดีครับที่ลูกหมาตัวเท่าๆกันหมด แข็งแรงหมดครับ ส่วนตัวสีขาวขอบอกว่าไม่ธรรมดาเหมือนกันครับ ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ
  • หมวดเอามาแลกกันเหอะ หมาเทพแท้อยากได้แดงๆๆๆๆบ้างจัง
    8->
  • โหของพี่อ่ะ เห็นว่าเท้าเท่าหมี กระดูกอย่างควาย เอามาแลกแล้วโตมาห้ามเปลี่ยนนะ :-D
  • เพราะ พี่หมวด น้ำเลยท่วม...

เพราะลูกหมาที่พี่หมวดบรีด มัน "สุดตื่ง ตลิ่งพัง!!!!!" :-D
  • ตัวผู้ or ตัวเมียค่ะimageimageเปิ้ลเองที่โทรไปสอบถาม
    ชอบมากค่ะ.....
    ไฟล์แนบ
    236355.JPG 56K
    236461.jpg 68K
  • หมวด ยินดีด้วยครับ