ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

vdo เก่า ยำ ใหม่ (it's time for war)
  • เห็นเพลงมันส์ดีคับ ก็เลย ยำใหม่ซะ ..... \m/

สนับสนุนสุนัข เล่นกิจกรรมคับ และออกกำลังกายคับ

• ปัจุบัน จะ 11 เดือน แล้ว เร็วมาก เลย คับเวลา :!!

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    100_2388.JPG 105K
    100_2404.JPG 56K
    100_2403.JPG 75K
    100_2422.JPG 80K
  • เห็นมาตั้งแต่เด็กๆ สุดยอดครับ
  • เก่งมา ครับ
  • กิจกรรม และ ออกกำลังกายเช่นกัน

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Sit-Wait resize.jpg 141K
    Ammo flirtpole resize 2.jpg 111K
    IMG_2022.jpg 275K
  • notepanop หมาดำของพี่ดูโหดมากเลยคับ ภาพแรกใช่เจ้าดำน้อยป่าวคับ
  • เยี่ยมค่ะ สุขภาพดีทั้งชิงปิง และ เจ้าของ :063:
  • tongtae55 ขอบคุณคับ
    krunitaya ขอบคุณคับ ได้ออกกำลังกายไปในตัวเลยคับผม
  • Ammo หมดเลยครับพี่
  • ดูโชกโชนดีจังคับพี่ ไอ้ชิบิงผม เวลาออก ปล่อยตาม ป่า ทีไร แผล เต็ม เหมือนกัน
    ลุยเกิน ฮ่าๆๆๆๆ
  • ตั้งแต่เข้ามาเล่นเว็ปนี้ ผมดูเจ้าชิบิงตลอดอาจจะคอมเม้นบ้าง บางทีก็ดูอย่างเดียวไม่ได้คอมเม้นอะไร แต่สิ่งหนึ่งที่ผมเห็นคือ การเลี้ยงหมาของคุณครับ ผมชอบครับ มันมองถึงความรักและความผูกพันอย่างมากระหว่างหมากับผู้เลี้ยง ผมชื่นชมในตัวคุณจริงๆ ขอให้มีความสุขกับการเลี้ยงเจ้าชิบิง อย่างนี้ตลอดไปน่ะครับ ส่วนตัวผมก็จะคอยติดตามคริปเจ้าชิบิงต่อไปครับ ^^

;-)
  • rocky_123 ขอบคุณคับผม เม้นได้ตามอิสระคับ ......
    ผมเลิกงานมาผม ก็เอาเวลาส่วน นั่งเล่นและดูแลมัน ๆ คือ ความสุขมากๆๆหลายๆท่านคงเหมือนผม
  • คุณตี้นี่ถ้าไม่ติดบ้านไกล ผมว่าหมากิจกรรมเราต้องมีมือดีเสริมทัพที่ดีวันอีกคนแน่ๆ :063:
  • หมวดเป๋รออีกซักพักใหญ่ๆนะครับ เดี๋ยวใว้จะเอาตัวเมียสายใช้งานจี๊ดๆไปถวายตัวให้เจ้าแท๊ง :p
  • pae คับ ถ้าอยู่ใกล้ๆๆ ไปมันส์ทุกวันแน่ๆๆคับ หมวด :-D
  • notepanop เอาเลยพี่อยาก เห็น หมาดำ แมนๆๆๆ เพื่ม ขึ้นคับ L-)
  • tutie - พูดจริงๆนะพี่ แท๊งนี่มันเป็นหนึ่งในแรงบันดาลใจในการทำกิจกรรมกับสุนัขสำหรับผมเลย มองหุ่นแล้วชอบใจมาก คมชัด สวยจริงๆ ซึ่งสายกิจกรรม หรือสายใช้งานแบบนี้ ยิ่งเป็นสีดำอีก มันไม่ใช่กระแส แต่โดยส่วนตัวแล้วเนี่ยชอบมากๆ ตอนนี้กำลังจะได้ตัวเมียอีกตัวมาปั้นครับ สายใช้งาน 100% รอโตและถ้าเป็นไปได้จะไปขอหมวดเค๊าผสม อยากเห็นว่าลูกแท๊งจะออกมาเป็นยังไงเหมือนกัน ผมว่าต้องแรงแน่ๆ

ชิบิงนี่ใช่ย่อยเลยนะพี่ สวยเอาๆ :021:
  • ผม ว่าสวยแน่นอน คับพี่ notepanop
    รูปร่าง คงจะกลมกลืน มันวาวแน่นอน ผมรอชมคับ :006:
  • สายใช้งาน เล็กจนโตไม่มีอะไรเปลี่ยนไปมาก ภาพ 10 เดือน
    มีแค่โครงสร้างที่กระชับ ขึ้นเท่านั่น อยากได้ร่าง เหมือนเจ้า แท๊ง ด้วยคน .......

ไม่รู้หมวดเค้าเลี้ยงไงน๊อ ?
    บอกหน่อยได้ป่าวคับ แฮะๆๆๆๆๆๆๆ หมวดๆๆๆๆๆๆ :006:

image
    ไฟล์แนบ
    100_2624.JPG 65K