ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UP DATE 60 วัน THE BASUKA ลูกชายตัวเทพ PIRANHA
  • ยินดีรับฟังคำติชมของพี่ ๆ และเพี่อน ๆ ทุกท่านคับ :-j imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    basuka-1.jpg 24K
    basuka-8.jpg 20K
    basuka-9.jpg 25K
    basuka-10.jpg 23K
    basuka-12.jpg 23K
    basuka11.jpg 25K
  • หน้าดีกระดูกดีครับ
  • ทำม๊ายยยยยยยยยยยยยย

ช่วงนี้ มีแต่หมาสวยๆ ทั้งน๊านเลย !!!!!!!!!!!!!!!
  • งามเกิ้นน..งามได้ใจจริงๆ... :m04:
  • หน้าตาก็กินขาดแล้วววว
  • ขอคุณมากคับ พี่ ๆ ทุกท่าน ถ้ามีการเปลี่ยนยังไงจะเอามาให้ชมกันใหม่นะคับ
  • ลูกเทวดาส่งมาเกิดแท้ๆๆๆสวยโครตๆๆๆๆขอจองเป็นสามีในอนาคตได้ปะimage
    ไฟล์แนบ
    061020111492.jpg 29K
  • สวยไม่มีที่ติเลยค่ะ :063:
  • เลี้ยงให้แจ่มเลยนะพี่ สู้พี่น้องตัวนี้ได้ป่าวimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6009.JPG 85K
  • หน้าโหดตั้งแต่ยังเล็กเลย :033:
  • เห็นยังงี้แล้ว มันหน้าซื้อเหมาทั้งกรง 555
  • น้องหมาน่ารักมาก
  • สวยมากครับ
  • แจ่ม หล่อ เทพ เหมือนกันทั้งคอกล่ะคับ คุณบรีส 555
  • คุณปุ๊กอีก 8 เดือน หมาคุณได้เป็นภรรยา basuka แน่ๆๆ :-D
  • ขอบคุณคับทุกท่าน สำหรับคำชม จะได้เอาไปเป็นกำลังใจในการเลี้ยงดูให้ดีต่อไป
  • อยากได้ตัวขาวๆๆๆๆในกรงมาเล่นด้วยจังอิๆๆๆ