ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้ศูนย์ฝึกสุนัข นนทบุรี
  • ที่ดูๆไว้คือศูนย์ฝึก OASIS(งามวงศ์วาน) ใกล้บ้านผมมากที่สุด เเต่ก้อยังรู้สึกไกลอยู่ดี

บ้านผมอยู่แถวๆวงแหวนพระราม5(ใกล้ๆ LOTUS อ่ะคัฟ) ใครพอจะแนะนำศูนย์ ฝึกที่ใกล้ที่สุดเเละดีที่สุดให้ผมได้บ้างตอนนี้ลูกหมาอายุ 2เดือนกว่าเเล้วคัฟ ยังหาโรงเรียนให้ลูกๆไม่ได้เลย
  • ลูกหมา 2 เดือนยังไม่รู้เรื่องอะไรเลยครับ เผลอๆหน้าเจ้าของยังจำไม่ได้เลยจะรีบไปไหยครับ ให้อายุเค้าเยอะกว่านี้หน่อยจะดีกว่า

ส่วนสวนฝึกสุนัขไปดีวันเลยครับ ไกลหน่อยแต่หน้าจะดีกว่า
  • คือผมหาเผื่อไว้อะ ไม่ได้จะเอาเข้าตั้งเเต่สองเดือนคัฟ ที่กังวลเพราะผมหามาเป็นเดือนเเล้วยังไม่เจอเลย :-S

ใจจริงผมก้ออยากจะส่งไป ดี-วัน เพราะดูเรื่องราคา กับสถานที่ เเละครูฝึก บอกตามตรง ว่าถูกใจ แต่ที่ไม่ไหวคือเรื่องระยะทางคัฟ เดินทางไกลไปหน่อย ผมอยากจะไปเยี่ยมน้องหมาบ่อยๆ :-S

ใครพอจะรู้จักสถานที่ รบกวนมาโพสบอกหน่อยคัฟ ผมลองหาดูเเล้วเเต่มันหาไม่เจอจริงๆคัฟ
  • อ๋อครับงั้นขอโทษทีครับ
  • ไม่มีคนรู้จักบ้างเลยเหรอออออออออออ