ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคนรักพิทบลูแปดริ้วหน่อยคับ
  • แนะนำตัวก่อนคับผม สน นะอยู่แปดริ้วคับสนใจมานานแล้ว

อยากมีเพื่อนคอเดียวกันคับ

คัยมีเอามาโชว๋ด้วยนะคับ

ขอบคุณคับ
  • มีคัยรู้จักเจ้า ฮาร์ท บ้างคับ

ลูกเจ้าสกิมเมอร์ คับ
  • :021:กรี๊ดดดๆๆๆๆ :021: เอารูปมาดูบ้างสิครับพี่สน
  • พ่อชื่อเจ้าฮาร์ทนะ

ลูกสกิมเมอร์คับ

เจ้าของชื่อพี่ราฟคับ

แต่น้องหมาของผมยังเล็กอยู่เด๋วจะเอามา

ไห้ดูคับ
  • เพิ่มเติมรูปเจ้าฮาร์ดกับนางสร้อยแม่นำเข้า

ผมมีลูกชุดนี้ 1 ตัว เป็นคอกแรกคับอายุ 2 เดือน

เด๋วจะเอามาไห้ชมคับ
    ไฟล์แนบ
    Image(538).jpg 23K
    Image(549)2.jpg 19K
  • ครับพี่ ผมต้อมครับ พี่สนอยู่แถวไหนครับ
    ผมอยู่กรุงไทย มือใหม่ครับขอพี่แนะนำด้วยนะครับ
    พึ่งได้มาไม่ถึง 2 อาทิตย์ครับ อายุเดือนเศษ
    ซนมาก ชอบกัด(ไม่แรงมากแต่เขี้ยวคมมาก) ที่มือที่แขนผมเป็นแผลเต็มไปหมด
    ตีก้อไม่หยุด จะแก้ไขอย่างไรครับ
  • ปรกติคับตามภาษาลูกสุนัขเขากำลังมันเขี้ยวเขาอยู่คับ

สักพักก้อเลิกคับกำลังคันปากลองหาอารัยไห้เขากัดเล่นสิคับ

แล้วถ้าจะตัวหูขอแนะนำที่ชลบุรีคับ

สัวตรักษ์คับ

ผมอยู่หน้าโรงงานไทแอร์โรว์คับ

ยินดีที่ได้รู้จักคับ
  • ขอบคุณครับพี่สำหรับคำแนะนำดี