ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สาเหตุที่ นครสวรรค์น้ำทะลักอีกรอบ
  • ดูค่ะ ดูความเห็นแก่ตัวของคนบางกลุ่มบางคน เหนื่อยใจจริงๆกับคนแบบนี้
    เช้าขับเริอรับจ้าง(บางคน)เรียกค่าโดยสารขูดรีดชาวบ้านที่เดือดร้อน เย็น(บางคน) เปลี่ยนเป็นหัวขโมย!!!
    ตอนท้ายๆมียืนฉี่หน้ากล้องอีก สงสัยไม่รู้ว่ามีกล้องอยู่ เฮ้อ...

:o042:
  • ดูแล้ว เศร้าใจเลยครับ น่าอดสู น่าสมเพชกับคนพวกนี้ครับ ขอบคุณที่นำคลิปเหล่านี้มาเผยแพร่ครับ
  • เพิ่มเติมจากกล้องตัวเดียวกัน แต่เป็นภาพตอนกลางวันให้ครับ ...

• แย่จัง
  • รู้เท่าไม่ถึงการ หรือว่าจงใจทำเพื่อจะได้มีผู้โดยสารเยอะครับ เนี่ย