ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามเรื่องการดามหูหน่อยค่ะ
  • พอดีว่าซื้อพิทบลูมาเลี้ยง แล้วทางฟาร์มตัดหูมาให้แล้วอ่าค่ะ แต่หูมันเหมือนจะไม่ค่อยเท่ากันหรือเพราะว่าหูมันยังไม่ได้ดามไว้ค่ะ จะแก้ไขยังไงค่ะแต่แผลที่ตัดมันยังไม่แห้งดีนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • ผมว่ามีรูปมาให้ดูน่าจะดีกว่านะครับ
  • ก็ดามเถอะครับ แล้วค่อยดูกันว่าถ้าแผลหายแล้ว หูเท่ากันหรือไม่ เพราะไงซะก็คงไปตัดซ้ำช่วงนี้ไม่ไ้ด้(ในกรณีที่หูไม่เท่าำกัน)