ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CUJO สุดยอด XXL บูลลี่ฮอล์แลนด์ 75kg...
  • เอารูปโอเวอร์ไซด์บูลลี่สีบูล ที่ใหญ่ที่สุดที่เคยเจอมาให้ชมครับ... :020:

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00908.JPG 156K
    DSC00910.JPG 160K
    DSC00913.JPG 147K
    DSC00917.JPG 159K
    DSC00920.JPG 131K
  • ใหญ่จริงๆ ครับท่านเต็ก
  • มันใหญ่มากกกกกกกกกก....! =D>
  • พี่ครับ หมาหรือ หมี ครับ ใหญ่มากๆ 55+
  • สุดยอดมากกกกก
  • :017: โครตใหญ่เลยครับ พี่ tek .............ไม่เคยเห็น แบบนี้ มาก่อน
    ขอบคุณครับพี่
  • ชอบครับ ภาพจากไหนครับพี่เต็ก?
  • ชอบแบบนี้ที่สุดครับ จะหาแบบนี้ได้จากที่ไหนบ้างครับ
  • ภาพถ่ายจากอัมสเตอร์ดัม ชอบเหมือนกับครับ สุดยอดแห่งความใหญ่
    เห็นเค้าว่าจะมีลูกออกมาจําหน่าย ถ้าพี่หานามบัตรเจอ จะมาโพสลงให้ครับ... :015:
  • พี่เอาตัวเมีย ลงกัย เบริก เลยครับผมว่า ใหญ่ๆๆๆ
  • จัดมาสักตัวสิคร้าบ...เต็ก เอามาอยู่เชียงใหม่สักตัวสิ
  • เอางั้นเลยเหรอครับกัปตันจอห์น...ตี้... :013:
  • โครตใหญ่เลยครับ สุดๆจริง
  • สวยมากกกกก ชอบแบบนี้ล่ะ
  • เอางั้น ไปเลยครับพี่ เต็ก เบริก ผมว่า มัน ใหญ่แล้วหน่า ลงกับ แนวนี้ ใหญ่ๆๆๆๆยักษ์ๆๆๆๆ [-O<
  • เอาไป3คำ มันใหญ่มาก
  • งามมากครับ ... เกือบปันใจจากหมาแดงเลยทีเดียวเชียว เหอ เหอ
  • มันใหญ่มากก เหมือนสิงโต
  • ได้ลูกออกมาหัวสวยหน้าโหด ตัวกับขาแบบยักษ์ คงเป็นหมาที่น่ากลัวสุดๆ ครับตี้

ตัวจริงใหญ่มาก แค่ถ่ายรูปเล่นเอาผมเสียว กลัวมันจะงับคอเอาดื้อๆ ...555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC03957.JPG 109K
  • โหยยยยย สุดยอดเลยอ่ะ
  • แถมให้อีสองรูปครับ ตัวจริงผมเป็นคนตัวสูงใหญ่ แต่นังข้างๆ เจ้าคิวโจบูลลี่ยักษ์ดูไม่รู้เลย...

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00915.JPG 153K
    DSC00912.JPG 140K
  • ส่วนนี่เป็นใบเพ็ด เพื่อเป็นประโยชน์สําหรับบางท่านที่อยาก
    บรีดหมายักษ์ เมืองไทยเรามีบูลลี่ไซด์ขนาดนี้มั่งคนมันส์น่าดู... :020:

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00923.JPG 101K
    DSC00922.JPG 132K
  • record ได้จัยมากๆ 55555+
  • พระเจ้า....มันใหญ่จริงๆ ครับพี่ :017: