ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติ ปล่อยๆ แดงๆ สักนิดครับผม ^^
  • ฮายา 03 โครงดำ เสียสรรพสามิตแล้วครับผม เดิมๆ มีโหนกหลังให้ด้วยครับ
    ไม่มีปัญหาใดๆ มีรอยขีดข่วนทั่วไปครับผม ^^ รถใช้ทุกวันครับ

ราคาตั้งไว้ที่ 2แสน7หมื่น บาทไทย ถ้วนครับ สนใจ ต่อรองมาเลยครับ ถูกใจราคากันทั้งคู่ ปล่อยเลยครับ
    การขนส่ง ออกกันคนละครึ่งนะครับ ^^ ช่วยๆ กัน ฮี่ๆ
    โน้ต ครับ 0828925682 อยู่ลำปางครับ
  • ขอบคุณพี่มาร์คเจ้าของพื้นที่ด้วยครับผม
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้าดูครับผม ^^
    จะขอบคุณที่สุด คือผู้ควักกะตังค์รับไว้เป็นเจ้าของครับ ^^ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ
  • ผมขอเอาปาเกียวแลกกับคันนี้ครับพี่โน้ต :o003:
  • สวยคับสภาพยังใหม่อยู่เลย ขายได้ไวไวนะคับ
  • แลกเวสป้าบ่โน๊ต555555
  • โห แชมป์ ทำไมถามแบบนี้ ห๊.............า
    แถมอาหารป่าวหล่ะ 55555+

ขอบคุณครับ k. Juicy

นั้นไง มาแล้ว เวสป้า ทีขอไปดูแลไมไ่ด้นะพี่เก่งงงงงง 5555+ ทีงี้ มาเชียวน้าาาา ^^
  • พี่จะเอากี่ถุงอะครับ 55555555555
  • เครื่องดีจริงป่าวเนี้ย ... เอามาทิ้งให้ทีมลำพูนลองขับสักสี่ซ้าห้าวันได้ไหม เหอ เหอ
  • บ๊ะ ไอ้เด็กคนนี้เอาจริงซะงั้น 555555+

โห พี่เปรมมมมมมม จะลองแค่ 4-5 วันจริงเร้อออออออ กลัวจะเป็น 4-5 เดือนอ่ะดิ่ ^^
  • อยากได้ครับโน้ต สวยๆชอบๆ แต่ไม่มีตังค์นี่อ่ะเด่ะ 55+
  • โห เสี่ยเอ็กซ์ ไม่มีตังค์ ผมไม่เชื่อพี่หรอกพี่ ^^
    ยืมตังค์พี่กล้าไปก่อน 5555+
  • กลับมาปล่อยอีกครั้ง ^^