ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามผู้รู้คับ เรื่องการตัดหู
  • การตัดหู

ผมไปเจอมาคับ ตัดหูตั้งแต่เกิดได้ 2 วันเอง
    สวยดีคับเลือดไม่มีออกเลยคับ แต่ไม่รู้ว่าจะงอกอีกหรือปล่าว
    เขารับตัดด้วย 200 บาท
    ขอสอบถามผู้รู้หน่อยคับ
    ขอบคุณคับ

มีรูปมาให้ดูด้วยคับ
  • แล้วหูหมาไม่โตตามตัว แล้วผิดรูปร่างไปหรือครับ
  • มาแล้วคับรูป imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    PA202546.JPG 164K
    PA202541.JPG 156K
    PA202545.JPG 164K
  • ตอนนี้ก้อ2เดือนกว่าแล้ว ยังเท่าเดิมอะ
  • ก็สวยดีครับ ไม่แพงด้วย แต่คนตัดเก่งมากเลยครับ หมาเพิ่งเกิดหูนิดเดียวเอง
  • อยู่ที่ไหนคับ หมาสวยดี ตัดหูราคาถูกคับ
  • อยู่ เพชรบุรีคับ
  • ตัดที่ไหนค่ะ อยู่เพชรเหมือนกัน แต่หมาโตแล้วอะ เค้าจะตัดให้ไหมค่ะ
  • ตัดแต่หมาเล็กคับ
  • รบกวนใครพอทราบร้านตัดหูหมาในกทมดีๆ ไม่ครับให้ดีขอราคาด้วยน่ะครับ
  • พี่พอทราบไหมครับว่า ที่โคราชมีที่ไหนตัดดีหูสวยครับ ผมอยู่โคราช
  • ร้านหมออุ๊ข้างคลังเก่าครับอยู่ในซอยเล็กๆ ถ้าไปก็บอกว่าเจ้าของหมาชื่อคองโก้แนะนำมานะครับ อิอิ คุณหมอน่ารักดี
  • ตัดแล้วดามหูให้ด้วยไหมครับ ราคาเทาไรครับ
  • 200 คับ อยู่ที่ไหน ลองมาดูตัวที่ตัดแล้วก่อนได้คับ