ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Obedience ลองสัมผัสแล้วจะติดใจ
  • ตอนนี้ ผม หลง เกมนี้มาก .............

ผมได้ รู้จักกับ กลุ่ม เลี้ยง มาลีนอยล์ ในหาดใหญ่ ระดับแนวหน้าของประเทศ
    ผมได้สัมผัส ถึง สุนัขทำงาน
    อย่างแท้จริง มันเป็น อะไรที่ ละเอียดมาก กว่าจะได้ สุนัข ทำงานสักตัว ......

สิ่งที่ ผมเคยฝึกสุนัข มา ณ ตอนนี้ เท่า กับ 0 หลังจากนี้ เริ่มใหม่ กับการฝึกสุนัขทำงาน
    เพื่อนๆๆ คนไหน ถ้าชอบ แนว หมา การ์ด คงชอบแน่ กับการฝึกแบบนี้
    ผมคนนึงล่ะที่ ติดใจ
    ผมเลย หันมาเล่นเกมนี้
    ได้ผลดียังไงค่อยเอามาอัพให้ชม นะครับ

Obedience

• วันนี้ เรา กระโดดๆๆๆ
    วันหน้า เรา ต้อง Obedience :001:

• ชอบครับเป็นสุนัขของ K9 นี่เอง
  • ชอบครับแนวนี้ ฝึกยังไง ก้อบอกต่อหน่อยนะครับ
  • ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ปราดเปรียวแคล่วคล่องว่องไว :063: พิบูลในฝันจ้าพีtutie
  • สุดยอด ครับ หาคนที่ฝึกให้ได้เเบบนี้อ่ะ ใคร สอนได้เอาที่ใกล้ๆ ถนน กาญจนาภิเษก โทรมาได้เลยครับ 08484-48480 ตี๋ครับ
  • สุดยอดดดดดดดดด!!
  • เก่งมากๆ