ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

MEETING CHANTHABURI ครั้งที่ 1
  • MEETING CHANTHABURI PITBULL CLUB ครั้งที่ 1

ขอเชิญสมาชิกจังหวัดจันทบุรี และ จังหวัดใกล้เคียง ร่วมมีตติ้งอย่างเป็นทางการ

ในวันอาทิตย์ที่ 30 ตุลาคม เวลาเริ่มตั้งแต่ บ่าย 2 โมงเป็นต้นไป ณ ทะเลสาปทุ่งนาเชย จันทบุรี

เพื่อที่จะได้ทำความรู้จัก พูดคุย สังสรรค์ และ กระตุ้นพิทบูลเมืองจันทบุรี ให้คึกคักมากกว่านี้
    ในด้านผู้เลี้ยงและกิจกรรม รบกวนมารวมกันให้ได้เยอะ ๆ นะครับ ถ้านำสุนัขมาด้วยจะดีมาก
    ผู้คนผ่านไปผ่านมาจะได้รู้ว่าพิทบูลไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด !!

image

image

• ภาพวันที่ 23 ตุลาคมครับ

ชมภาพเต็ม ๆ ได้ที่

CHANTHABURI PITBULL CLUB -----CLICK HERE

image

image
    ไฟล์แนบ
    page04.jpg 270K
    page03.jpg 278K
  • image

image

ภาพเมื่อวันที่ 16 ตุลาคม คลิ๊กเลยคร้าบบบบ -----CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี -----
  • สวยอ่ะ
  • สวยๆๆๆทั้งนั้นเลย คับ
  • ผมชื่อ..โก้ครับ เลี้ยงอยู่อ.ปลวกแดง จ.ระยอง ขอไปด้วยคนจิ....น่าสนใจมากกก
  • โก้ เราอยู่บ่อวิน แต่เป็นพิทจันทบุรี
  • จันทบุรีก็มีชมรม เย้ๆๆๆ
    ยาวไปลวดเพ่ อย่าให้ขายหน้าลูกหลานพระเจ้าตากนะท่าน
  • อยู่บ่อวินแถวไหนครับ ผมอยู่สะพานสี่ เลี้ยงอยู่2ตัว อยากเจอครับ
  • ปอ ที่จันทบุรีมีบ้านเช่าที่ให้หมาอยู่ได้มัย
    เป็นทาว์นเฮาว์หรือบ้านเด๋วก็ได้
  • เป็นไงบ้างพี่มุ ผมเอกกาเดที่โทรไปหาเมื่อวานแต่มีคนอื่นรับสายแทนและบอกว่าพี่อยู่แต่ไม่รู้ตรงไหนของบ้าน น้ำถึงหรือยังพี่ผมเรียบร้อยไปแล้ว เด็กๆไปอยู่กับพี่กล้าที่โคราชเมื่อคืน
  • บ้านเช่า ที่มีอาณาเขต ให้หมาอยู่ได้ มีอยู่เยอะมากในเมืองจันทบุรี ครับ เหอ ๆๆๆ จะเอา เรทราคาไหน เอามากี่ตัวครับ เดี๋ยวผมหาข้อมูลให้
  • เสียดายพี่มุบอกช้าไป ข้างบ้านผม เค้าก็ให้เช่า คนกรุงเทพ หนีน้ำมาเช่าเรียบร้อย .. แถวบ้านเพื่อน ก็เช่า เอาหมามา 30 ตัว เค้ายังให้เช่าเลยพี่
  • สวยๆทั้งนั้น
  • MEETING CHANTHABURI PITBULL ครั้งที่ 2 - 22 ธันวาคม 2555

สัมผัสบรรยากาศริมทะเล หาดแหลมเสด็จ เมืองจันทบุรี พร้อมอาหารทะเลสด ๆ ปิ้งย่าง กันอย่างจุใจ พบปะสมาชิกพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้เกี่ยวกับการเลี้ยงสุนัขอเมริกัน พิทบูล เทอร์เรีย
    สัมมนาเกร็ดความรู้เล็กน้อย ชื่นชมเหล่าฝูงพิทบูล หลากหลายสไตล์ อยู่ท่ามกลางชายหาด

แคมป์ปิ้ง กลางเต้นท์ พักผ่อนท่ามกลางธรรมชาติ สายลม และไอทะเล ทำอาหารก่อไฟ กิจกรรมฟุตบอลกระชับมิตร เหมือนย้อนกลับไปสนุกกันแบบไร้สิ่งอำนวยความสะดวก เหมือนตอนเข้าค่าย ม.3

image

ครั้งหนึ่ง ที่สัตว์เลี้ยงของท่าน จะได้สัมผัสสิ่งเหล่านี้ ร่วมกับเรา ชมรมพิทบูลจันทบุรี

image

image

รายละเอียดการจัดงาน

งานจะเริ่มต้นในเวลา 12.00 น. ของวันเสาร์ที่ 22 ธันวาคม 2555 และสิ้นสุดในเช้าวันอาทิตย์ที่ 23 ธันวาคม 2555 ณ หาดแหลมเสด็จ จ.จันทบุรี

เสาร์ 22 ธ.ค. 55
    12.00 น. นำสุนัขเข้าสถานที่จัดงาน - สมัครสมาชิก - ลงทะเบียนประกวดหมากล้าม - สมัครแข่งฟุตบอลกระชับมิตร
    14.00 น. การแข่งขันประกวดหมากล้าม (ค่าสมัคร 200 บาท/ตัว)
    อันดับ 1 ตัวผู้ ถัวยรางวัลเกียรติยศ
    อันดับ 2 ตัวผู้ อาหารสุนัข F1 1 กระสอบ
    อันดับ 3 ตัวผู้ .................................
    อันดับ 1 ตัวเมีย ถัวยรางวัลเกียรติยศ
    อันดับ 2 ตัวเมีย อาหารสุนัข F1 1 กระสอบ
    อันดับ 3 ตัวเมีย .................................
    รุ่น BEST OF MUSCLE - ประกวด อันดับ 1 ตัวผู้ + อันดับ 1 ตัวเมีย โดยมีถ้วยรางวัลใหญ่ ให้อีก 1 ถ้วยรางวัล
    18.00 น. แข่งขันฟุตบอลชายหาด กระชับมิตร
    19.00 น. รับประทานอาหารเย็นร่วมกัน กับการปิ้งย่าง อาหารทะเลสด ๆ
    20.00 น. พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ สัมมนาเกร็ดความรู้
    22.00 น. พักผ่อนตามอัธยาศัย

อาทิตย์ 23 ธ.ค. 55
    07.00 น. รับประทานอาหารเช้าร่วมกัน
    08.00 น. เดินทางกลับบ้านโดยสวัสดิภาพ

เงื่อนไขการเดินทาง
    ขอให้ทุกท่านนำเต๊นท์ พร้อมอุปกรณ์ แผ่นรองนอน ที่นอน หมอน มุ้ง เปล มาเองนะครับ

สำหรับท่านที่สนใจ ไม่ว่าจะเป็นสมาชิก CPC หรือไม่ จะมีหมามาร่วมกิจกรรมหรือไม่ .. ไม่สำคัญ ขอเพียงใจรัก และชื่นชอบในความเป็นพิทบูล ขอเชิญร่วมงานในครั้งนี้ด้วยกันครับ

ใครจะเข้าร่วมงาน รบกวนลงชื่อของท่านใต้กระทู้นี้ ภายใน วันที่ 10 ธันวาคม นี้ เพื่อทราบจำนวนผู้ร่วมงานคร่าว ๆ ด้วยนะครับ

ผู้ประสานงาน
    PAO_CPC
    0898349332
    ประธานชมรมฯ

art1
    0813771589
    รองประธานชมรมฯ

image