ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กิจกรรมกับลูกหมายามว่างของผม!!
  • น่ารักจังเลยค่ะ ทั้งหมาทั้งคนต่างมีความสุขทั้งสองฝ่าย :033:
  • สุดยอดเลยครับ :-D
  • แจ่มเลยคับ
  • ลองทำกันดูครับ สนุกดี ได้ออกกำลังกายไปในตัวด้วย :-D
  • :013: ดูลูกสุนัขมีความสุข
  • ขวัญใจผมอีกหนึ่งท่านครับ...คือคุณ notepanop นี่เเหละ.... หมาพี่ก็สายเลือดเยี่ยมซะด้วยสิ...
    ใครชอบหมาใช้งานอยากรู้สายหมาพี่เขา ถามได้เลย...ผมถามมาเเล้ว เจ๋งมากๆ คริๆ(สายกัดเเท้ๆ)
  • แฮ่ๆๆ ขอบคุณครับ :">
  • พี่ notepanop พี่อยู่ที่ไหน ครับขอเมลได้มั้ย พอดีเลี้ยง สายนี้เหมือนกัน อยากหากิจกรรม มันส์ ๆ ทำมั่งอะครับ :-D
  • @ พี่ NEUNG_BURAPA ผมอยู่สามพราน นครปฐมครับ เมลของผม panop_udkjn@hotmail.com ครับ คุยกันได้เลยครับผม ;-)
  • ขอบคุณครับ ;-)
  • เชือก ที่หั้ย น้องหมากัด ใช้เป็นแบบไหนอ่ะคัฟ
  • เป็นเชือกไนล่อนที่หาได้ทั่วไปนี่แหละครับ และก็เศษหนังที่หาได้ทั่วไปครับ