ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เกมที่ผมเชื่อว่าทุกคนเคยเล่น
  • ลองกลับมาฟังเพลงมันอีกสักครั้ง ผมไม่ อยากเชื่อ ว่าดครต ไพเราะ เลยล่ะ
    ตอนเด็กเราอาจหูไม่ถึงแนวเพลแบบนี้ rock metal ของจริง

• ยิ่งฟังยิ่งมันส์ โว๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆ \m/

คึก คัก ทันที ฮ่าๆๆๆๆ
  • เด็กรุ่นใหม่ๆๆ น่าจะไม่ทัน ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • มันมาก ครับ
  • เพลงนี้ล่ะจำได้ป่าวครับ

• ร็อค ญี่ปุ่น สมัยก่อน ผมว่า ทางเพลง เขา มันส์ๆๆ นะครับ สมัยก่อน
  • นี้ล่ะจำได้ป่าวครับ

• แล้วอันนี้หล่ะ ใครไม่เคยเล่นนี่เชยมากกกกกก
  • :-D เกมยอดฮิตล่ะนั่น ว่าน
  • ชอบเพลง Pegasus Fantasy ...
    หากไปพิดโลก ไปลองแวะฟัฝเพลงนี้ได้ที่ร้าน ท่าปรางค์ นักร้อง ร้องได้โคตรมันส์จริงๆ เหอ เหอ
  • เห้ยๆๆ จำได้ๆๆ ถ้าไม่เห็นนี่ก็คงไม่เคยคิดถึง
  • เพลง Contra นี่ยังจำติดหัวใจเลยคับ ยิ่งนาทีที่ 1.30 เรื่อยมาจำได้แม่น ขอบคุณที่นำมาฝากคับ
    นึกถึงตอนกระโดดม้วนตัว หลบกระสุนหรือระเบิด (ตูม ชิ บาบา) สมัยเด็ก คิดถึง
    ไม่คิดเลยว่าจะเป็นเพลง metal
  • แห่มผม เชื่อ ว่าทุกคนต้องเคยเล่น มีสูตร 30 ตัวด้วย แต่ ที่ ผมชอบ คือเพลง
    ของ มันส์นะผมว่า

มาดู เวลา solo กันบ้าง

• สวัสดีชาวร็อกคับ
  • ดีครับ :006: