ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอ UPDATE หน่อยครับ Red Tyson ขอนแก่น 9 เดือน
  • image

image

image

image

image

ครบ 9เดือนพอดีครับ ห่างหายไปนาน
    วันนี้ได้เจอเพื่อนคนรักพิท คุยกันเพลินไปหน่อย มืดเลยครับ :-D
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF1106.jpg 70K
    ssDSCF1122.jpg 73K
    ssDSCF1124.jpg 63K
    ssDSCF1131.jpg 85K
    ssDSCF1133.jpg 113K
  • เมื่อไหร่จะรวมตัวกันได้หน่อ หรือจะรองานลากขอนแก่นโน่น บอยครับพี่
  • 555 ยังนึกไม่ออกว่าจะรวมกันยังไงครับ ต้องหา ท่านผู้นำ
    สงสัยตำแหน่งนี้คงหนีไม่พ้นพี่ตู่ 5555+

image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF1163.jpg 152K
  • สวัสดี โอม&บอย รวมตัวกันเมื่อไหร่บอกที ขอเป็นช่วง วันที่16-30นะ ตอนนี้อยากให้รวมตัวกันใด้ก่อน แล้วเราค่อยหาหัวหน้าทีมกัน พี่ว่าท่าจะมันนะ แต่ช่วงนี้ยุ่งโคตร แฟนพึ่งคลอด ใด้อาทิตกว่าแล้ว เหนื่อยสุดๆ :X
  • image

ว้าว ยินดีด้วยครับพี่ตู่ ได้ลูกสาวหรือลูกชายครับ
    ขอนแก่นคนเลี้ยงพิทเยอะ แต่ยังรวมกันจริงๆ จังๆ ไม่ติดเท่าไหร่ :-D
    ช่วงก่อนหน้านี้ก็ฝนตกบ่อย นัดเจอกันลำบาก ช่วงนี้อากาศดีแล้ว ไว้หาวันเหมาะๆ กันครับ
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF1171.jpg 266K
  • ขอบคุณครับโอม ลูกสาวอีกแล้วครับ :)>-
  • ขอติดสอยห้อยตามด้วยครับ อยู่เอื้ออาทร เมืองเก่าครับ
  • ยินดีครับ :-D
  • สวยดีน่ะครับ อยู่แถวไหนอ่ะ ผมก็เลี้ยงพิทบูล อยู่ขอนแก่นเหมือนกันครับ วันไหนรวมตัวกันอ่าครับ หุหุ อยากพาลูกสาวไปเจอเพื่อนๆ
    อยากเห็นหมา(ที่ไม่ใช่หมู)555+
  • ยินดีครับ คงเป็นการรวมตัวกันเล็กๆ ก่อน ไว้ได้เรื่องยังไงจะแจ้งให้ทราบครับ