ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดง (RAMA3) ! แห่งคลองด่าน
  • ลุงอู๊ดสั่งกลับด่วน หนีน้ำท่วมตอนนี้ ZATO กลับมาอยู่บ้านได้2อาทิตย์แล้วครับ
    image
    image
    image

ของเล่น (หรือของกิิน) แทะอย่างเมามันส์ :o019:
    image

หล่อไหมค๊าบ ~ :031:

image

คิดถึ๊ง คิดถึงบ้าน :o040:
    image

image

ติชมกันเยอะๆนะคร้าบ [-O<

ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้ พี่มาร์ค pitbullzone :-D
    ไฟล์แนบ
    DSCF0623 (Small).JPG 40K
    DSCF0591 (Small).JPG 60K
    DSCF0595 (Small).JPG 56K
    DSCF0522 (Small).JPG 58K
    DSCF0617 (Small).JPG 47K
    DSCF0606 (Small).JPG 47K
    DSCF0612 (Small).JPG 53K
  • ใหญ่ได้ใจจริงๆกระดูกเท้ารึนั่นอย่าลืมพาเดินเยอะๆนะครับ
  • งามจริงๆ
    :063: :063:
  • อยู่คลองด่าน อ.บางบ่อเปล่าครับ....
  • ใหญ่มากๆ ลูกใครครับ
  • สูงใหญ่จริงๆ สวยครับ :063:
  • น่ากัดๆๆๆๆสักนิดๆๆๆๆๆ
  • ใหญ่แน่นได้ใจ ลูกใครคับ
  • ใหญ่ดีครับ
  • ใหญ่มากครับ
  • ฮู่เร่ ! มีคนมาเม้นเยอะแยะเลย ขอบคุณนะครับ [-O<

นี่พ่อของZATOครับ GINTONIC
    image

นี่แม่ครับ chelsea
    image

นี่พี่น้องร่วมคอกของZATOครับ
    image

พ่อของผมชอบใหญ่ๆครับเอาไว้อารักขา เฝ้าบ้านครับ :063:

ผมกับพ่อพา ZATO ไปว่ายน้ำบ่อยๆครับ มันชอบคาบไม้ใหญ่ๆครับ :o017:
    ใช่ครับอยู่ตลาดคลองด่าน บางบ่อครับ
    ไฟล์แนบ
    Jin7 (Small).jpg 30K
    CE6 (Small).jpg 43K
    50-day-ALL (Small).jpg 36K
  • หมาแดงยักษ์ตระกูลนี้คุ้นๆ... :020:
  • ใช่คับพี่ tek หน้า ตา มัน ออก ใช่ ป่ะ พี่
  • เจ้านี่ก็คงใหญ่ไม่แพ้ใครเหมือนกันimage
    ไฟล์แนบ
    238599.jpg 145K
  • ตัวข้างบนนี่คือ vodka ใช่ปะฮะ
  • ใช่ครับ ของพี่จอห์น :m01:
  • ใช่เลยครับตี้ :019:

Vodka เปลี่ยนชื่อเป็น The Duke แล้วนะครับ พอดีจอห์นเค้ากินแต่
    เบียร์ ไม่ชอบดื่มเหล้ารัสเซีย 555 หมาแดงใหญ่อนาคตไกลแห่งล้านนา...
  • และนี่ครับ TONIC กลายเป็น CHECAN ใช่ไหมครับพี่ Tek ครับ ถ้าผมจำไม่ผิดตัว
    image
    แล้วก้ขออนุญาติพี่เล็กด้วยนะครับ :m17:
    ผมอยากรุ้ว่าเจ้า Gin ไปอยู่ไหนอยากเห็นครับ :o026:
    ไฟล์แนบ
    229400 (Small).jpg 45K
  • ใช่ครับ Checan เป็นของเล็กยโสโนพิคเจอร์ เล่นบอร์ดได้แต่ลงรูปไม่ได้... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    195759.jpg 101K