ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พัทลุงมีมั่งหม้ายย คนเลี้ยงพิตบูล
  • เหมือนโยนหินถามทางครับแต่อยากรู้จังว่าพัทลุงมีคนเลี้ยงพิตบูลกันบ้างรึป่าว
    ถ้ามีขอเสียงหน่อยครับ ตอนนี้ที่รวมทีมกันได้มีสามคนแล้วครับ
    ผม เมีย ลูกสาว ใครอยู่พัทลุงหรือเลี้ยงแต่ไม่ได้ออกสื่อ หรืออยากออกสื่อ
    เปิดตัวกันมาหน่อยครับ เหงานะเนี่ยยยยยยimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0631.JPG 149K
    IMG_1064.JPG 120K
    IMG_1065.JPG 127K
    IMG_1073.JPG 120K
  • สวยงามมากครับ
    ผมเด็กคอนศรีครับ
  • ย้ายมาอยู่เบตงนิมา.
  • ผมคนพัทลุงแต่หมาเลี้ยงที่นนท์ครับ
  • อยู่ตรงไหนครับ ผมอยู่นางลาด
  • อยู่ควนขนุนครับบบ
  • อยากย้ายไปใจจะขาดแล้วพี่ตี๋5555
  • ผมอยู่นางลาดเช่นกันครับ ซ.10 หน้ากาละแมแม่ทิม ผมเลี้ยงสายกัด เบอร์โทรผมครับ 086-7297370 เชิญแวะมาเที่ยวได้ครับ ผมชนม์
  • แถว ๆ ควนถบ (พญาขัน) สมาชิก 2 ตัว หมาแดง1 บูลลี่ 1ค่ะ
  • พี่ชน มั้ยครับ นี่ว่านเองพี่
    ki_ku_jang มีเบอร์ติดต่อมั้ยครับ เผื่อว่างๆแวะไปชมมั่ง
    ว่าแต่พี่ชื่ออะไรครับ พญาขันนี่อยู่แถวไหนหว่าไม่เคยไปครับ
    ถ้ายังงัยรบกวนทิ้งเบอร์ติดต่อหน่อยนะครับ เผื่อมีโอกาศจะจัดงานมิ้ตติ้งกัน