ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลิปเก่าเก็บ
  • คลิปเก่าๆของพิทบลูตัวที่2ในชีวิตมาให้ชมครับ มันช่วยให้พ่อผมรอดชีวิตจากงูเห่ามาครั้งแล้ว สุดท้ายมันก็ต้องมาจบชีวิตพร้อมกับงูเห่าจนได้ ถ้าตอนนี้มันมีชีวิตอยู่มันคงอายุได้10กว่าปีแล้วครับ

• ถ้าผมจำไม่ผิดผมส่งลูกตัวผู้มันไปจังหวัดตรัง1ตัวที่จำได้ถ้าเจ้าของหมาที่ผมส่งไปผ่านมาเจอช่วยลงรูปลูกมันให้ดูหน่อยจะขอบคุณเป็นอย่างยิ่งครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    toorup.3.jpg 108K
  • บ้านนี้่หมาหยังมาสวกหอเนี่ยยย
  • งูเนี่ยอันตรายสุดๆครับ ไม่คุ้ม...... หมาผมเคยจะกัดครั้งนึงผมต้องเอาไปผูกไว้เลย..
    เเล้วผมก็จัดการงูเอง...
    image
    ถึงเเม้งูจะตาย ก็อย่าให้มันกัดครับ ควรจะดึงมันออกมา เพราะบางทีมันกัดไปกัดมา อาจโดนเขี้ยวงูทิ่มทำให้พิษเเล่นเข้าร่างกาย...
    หมาหุ่นเเบบในคลิปผมชอบครับ...หุ่นมันสมส่วนดี...
    ไฟล์แนบ
    PIC_1563_resize.JPG 124K
  • มันสู้ได้อย่างใจเย็นมากเลยเก่ง... :020:
  • มันมีความสามารถจริงๆแต่วันหนึ่งมันก็พลาดได้เหมือนกันเอามาไว้ให้ดูเป็นตัวอย่างครับ ไม่อยากให้น้องหมาใครโดนอย่างเจ้าเบบี้ครับ
  • ใช้แล้วเต็กมันกัดมาหลายตัวจริงๆเพราะเอาไปเฝ้าพ่อผมที่สวน มีงูเยอะมากกก