ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตัดสินใจพา Butcher ไป D1 ครับ เพราะเห็นช่วงนี้เค้าผอมตั้งแต่พาออกมาจากติดน้ำท่วมยิ่งสังเกตได้ชัดเลย จึงอยากบำรุงเค้าควบคู่ไปกับการออกกำลังกาย
    วันนี้พาไปชมบรรยากาศเฉยๆ ยังไม่ได้ทำกิจกรรมแต่ เค้าดูสนใจดีครับ ยังไงเป็นกำลังใจให้ด้วยครับimage

นั่งมองจากด้านนอก ต้องออกตัวก่อนว่าเค้าเป็นสุนัขที่ออกจะไม่มีสังคมกับสุนัขตัวอื่นเท่าไหร่นัก แต่ไม่ก้าวร้าวครับ
    image

เริ่มสนใจแต่ไม่รุว่าเล่นจริงจะรอดมั้ย
    ไว้เริ่มทำกิจกรรมจะเอามาอัพคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2369.jpg 154K
    IMG_2372.jpg 132K
  • ค่อยๆ เป็นค่อยๆ ไป ไม่มีกิจกรรมอะไรที่บูลลี่ทําไม่ได้ครับ... :015:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00437.JPG 207K
  • image

วันนี้ไปจัดมาแล้วคับ หมดสภาพ แต่พักแปบเดียวก็กระโดดเล่นแล้ว
    ไฟล์แนบ
    bb.jpg 119K
  • ยินดีต้อนรับสมาชิกตัวใหม่ที่มาทำกิจกรรมที่ดีวัน
  • น่ารักดีครับ