ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันนี้ พา สุนัขคุ่ ใจ เที่ยวในปา ....
    ก็เลยถือโอกาส ถ่าย วิดีโอ มาให้ชม กันนิดหน่อยครับ...

พิทบุล เป็นสุนัขที่ มีความพยายาม มากมายแตกต่างจากสุนัข สายพันธือื่น อย่างสิ้นเชิง
    ในวิดัโอ จะเห็นการปีนปาย อันที่ จริง ถ้า มอง จากสถานที่จริง จะมีความสูง เอาการ
    แต่พอถ่าย ออกมา ดุเตี้ย ไปหน่อย ........
    ความชัน ประมาณ 85 + ถือว่าชัน พอควร

ถ้าขึ้นเขาแบบนี้ทุกวันสงสัย ได้กำลัง เอาการ \m/

(กะทุ้เยอะหน่อยขอโทดด้วยจร้า) ^:)^

• เคยพาบีเจไปเดินป่า ตอนพามันไปล่องแก่ง รู้สึกว่ามันชอบมาก เดินไม่หยุดเลย
  • สวัสดียามเช้าครับป๋ามาร์ค เช้านี้ไปตักบาตร พระ แต่ตัวเรา เหม็นเหล้า จากเมื่อ คืน
    จะได้บุยมั้ยเนี่ย 5555+
    """""""""""""""""""""""""""""""""
    เหมือนกันเลยครับ ป๋า มันเดินไม่หยุด สำรวจ ทุกพื้นที่ เลยครับ ผมว่า มันคงชอบ
    อืม ป๋า พูถึง บีเจ ป๋า มี รูป บีเจ แบบ ถ่าย โพส งามๆๆๆ บ้างป่าว
    ผมขอหน่อย จิ :013:
    .....
    """"""""""""""""""""""""""""""""
    ผมเล่าอะไรนิดนึง ข้อ ดี ของการ เลี้ยงสุนัข พันธ์ใหญ่ เลยก็ว่าได้..........
    เมื่อวานผมพาชิบิง เดินป่าไปเรื่อยๆๆ ก็เจอกลุ่ม วัยรุ่น 3-4 คน
    พอวัยรุ่นเห็นผม มองกันใหญ่ เอาเรา ก็ เสียว ตี หัว ปล้นซะงั้น
    แต่ พอวัยรุ่น เห็น ชิบิง ออก มา จาก โพร่ง หญ่า นักเลง
    มี เดิน หนี ไปเลย 555+

ผมว่า ข้อดี ของ หมา ไม่ต้องเห่า แค่ เห็น ก็ ขยาด 555+ :001:

• สวัสดีครับคุณตี๋ คลิปนี้สั้นไปหน่อยนะครับ คราวหน้าขอยาวๆชอบครับ
    จริงอย่างที่คุณตี๋ว่าเลี้ยงหมาพันธ์ใหญ่มันดีจริงๆอย่างตอนนี้ผมเข้าสวนไปดักจับพวกขโมยยางเพื่อนๆบอกอย่าเข้าไปคนเดียวให้หาเพื่อนเข้าไปด้วย และเพื่อนที่ผมพาไปคือเฮงๆครับสบายใจimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ022.jpg 56K
  • ขอบคุณ คับ พี่ เส็ง จริงๆๆผมไม่ได้ตั้งใจ นำมาลง แต่เห็นมัน พยายาม จัง
    ก้อเลยตัด มาให้ ชม กัน ดึง ความ อึด ของพิทที่หมาอื่นไม่มี ........

พูดถึงเรื่องเข้าป่า ผมว่า ดีเลยล่ะครับ โจร ไม่กล้า
    ถ้าผม กรีดยางอยุ่ 3จ น่าหามาเลี้ยง สัก 7-8 ตัว ผม โจร ไม่กล้าแน่ๆๆๆ 555+
  • บีเจ มันแก่แล้ว มันเลยจุดสุดยอดของมันมาแล้ว เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปมันเลย รอดูหมารุ่นใหม่ดีกว่า
  • ผม อย่างได้รูป บีเจ มา ลอง สบัด ข้อมือหน่อยครับ เห็น มันหล่อดี เลย อยาก ลองวาด หน่อย
  • เอารูปที่มันกระโจนไง
  • ผมเด็ศิลเก่านะป๋า แต่หยุดวาดไปนาน แต่ ดัน มา อาร์ต กับรูปพิทบุล
  • ผมเคยเห้นภาพ หน้าตรง ที ถ่าย อยุ่ บ้าน พี่ อ่ะ มีอยุ่2-3ภาพผม ชอบภาพพวกนั่น แต่หาไม่เจอ
    ค้นหา หลายครั้งแล้ว
  • image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    bj4.jpg 99K
    WDSC06954rs.jpg 94K
    BJ13.jpg 61K
    BJ P.jpg 56K
  • ใช่เลยครับป๋า ภาพพวกนี้แหละ .................

แต่ภาพสุดท้าย ผม ว่าไม่ใช่ หน่า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ มารยาท มันดี จริงๆๆ ฉี่ ใส่ ถังให้อีก
    สุโค่ย จริงๆๆๆๆ :-))

................ขอบคุณ ครับ ป๋า เสร็จแล้วค่อยเอามาให้ชม ครับ
  • มารยาทมันเลวมาก บางที่มันฉี่ใส่น้ำมันเอง พี่ก็แกล้งไม่เปลี่ยนดัดนิสัย
  • แฮะๆๆๆแสดงว่า เรียกร้องความสนใจ :013:

ลูกหมาขาว เป็นไงบ้างครับพี่ อัพ รูปให้ ชม บ้าง จิ พี่ :030:
  • อยู่ดีวัน ไม่มีเวลาไปดูเลย
  • ว่างๆๆๆ พี่อัพ ให้ชม หน่อยจิ พี่ ตอนนี้น่าจะเป็นหนุ่ม แล้วนะครับ ..............
    อยากดู ว่ามัน หล่อ กว่า พ่อมัน ป่าว :006:
  • ทริปหน้า กะ จะหาโอกาส ไปตกปลา ในแหล่งธรรมชาติ หน่อย .......
    พา เจ้าคุ่ใจ ไป เปิด โลกกว้าง อีกครั้ง ...........
  • รับรองวิว ที่นั่นสุดๆๆๆ ครับ .......... หาดใหญ่ยังมีสถานที่ ธรรมชาติอีกเยอะ ....
    ไว้จะ ภาพมาให้ชมกันครับ
    :030: