ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อ้วน....ใช่ไหม
  • ช่วยกันพิจารณาหน่อยฮะ ว่ารูปร่างอย่างนี้...
    มันคือกล้ามอก..หรือว่า....มันอ้วน......???

เดือนที่ผ่านมา..ลดอาหารลงครึ่งนึงด้วยแล้วนะ...กลัวเค้ามีปัญหาน้ำหนักอ่ะ
    ไฟล์แนบ
    image_P.jpg 28K
  • image
    ไฟล์แนบ
    image_P.jpg 14K
  • ข้อรูปด้านข้างตรงๆ ชัดๆครับ :033:
  • ข้างๆ

อ้วน แต่ อก?
    image
    ไฟล์แนบ
    image_resize2.jpg 44K
  • image
    ไฟล์แนบ
    photow1_resize2.JPG 47K
  • ว้าวๆๆๆ สวยดีนะครับ ผมว่าแน่นดีครับ ทั้งเนื้อตัวและกล้ามเนื้อ อ้วนไม่อ้วนลองดูผิวหนังต้องบางไม่หนามากครับและจะเห็นซี่โครงด้านข้างสองซีกสุดท้ายครับ ถ้าเห้นชัดแสดงได้เลยว่าไม่อ้วนครับ หมาสวยดีนะครับ ผมชอบ ผมเองก็มีเรดโนสแฟนซีอยุ่ตัวนึงโตขึ้นก็หวังว่าจะอยากจะได้แน่นๆทั้งเนื้อตัวและกล้ามเนื้อประมาณแบบนี้อ่ะครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    381902_1594669644349_1764199702_800086_2108349088_n.jpg 47K
  • สวยดีครับ
  • ได้อยู่นะคับ แต่กระชับอีกนิดแจ่มเลย
  • หุ่นประมาณ จอห์น ทราโวลต้าค่ะ อิอิ :030:
  • ขอบคุณความเห็นฮะ เดี๋ยวกลับไปนับซี่โครง ดูเนื้อหนังซักหน่อย

ตอนนี้หนัก 43 กิโลขีด สูง 24 นิ้ว

:049:

สงสัยว่าทำไม มันมาบวมเฉพาะช่วงอก :o037:

ปล. ถ้าคุณ Angie ไม่ทัก คงไม่ทันนึกว่า หน้าเหมือน ทราโวตร้า จิงๆด้วย
  • ว้าว ไซค์ใหญ่จริงๆ พาวิ่งออกกำลังกาย ให้ผิวหนังบางกว่านี้จะได้เห็นกล้ามเนื้อชัดๆเส้นเลืดเส้นเอ็นปูดๆ เอาออกอีกสัก 3โล เหลือ 40 โลถ้วนๆ น่าจะดีไม่น้อยนะครับ :-D
  • สุโค่ย !
    ใหญ่ขนาดนี้ ซ่อมประตูบ้านกันเหนื่อยเลย
    ซนมั้ยครับท่าน pipo
  • อันนี้เค้าเรียกว่าโคตรอกเลยครับ หายากนะครับอกหนาๆแน่นๆ แถมมีหัวไหล่แบบนี้ น่าจับมาเล่นกล้ามนักแล :-D
  • อยู่แถวไหนครับ เผื่ออยากจะไปผสมพันธุ์ด้วย หมานะครับ ไม่ใช่คน
  • สวยครับ ไม่อ้วนหรอกครับ กำลังดี กล้ามอกจัดว่าอยู่ระดับแถวหน้าของเมืองไทยเลยครับ
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะฮะ รวมถึงเจ้าของพื้นที่ดีๆพี่มาร์คด้วย
    ขอบคุณ ขอบคุณ....

:o046:

เจ้าตัวนี้แรงเยอะจิงๆ ดื้อพอตัว ประตูเหล็กรอซ่อมอยู่ จุดเชื่อมฉีกอ่ะ(คิดผิดที่ล่ามไว้กับประตู)

พักนี้อวบขึ้น เนื่องจากเครื่องวิ่งพัง จะพยายามพาเดินออกกำลังกายเยอะหน่อย แทนฮะ

:m76:
  • จะรอชมการเปลี่ยนแปลงนะครับ
  • ขอติแบบไม่อวยนะคัฟ จากรูปแรก ดูขนาดเท้า กับรูป สอง ขนาดขาหน้า มันดูเล็กๆ ไม่ค่อยสมกับขนาดหน้าอก. แต่ตรงหน้าอกอะผมคิดว่ามันมีกล้ามนะคัฟไม่ใช่หมาอ้วนอย่างแน่นอน. ฟันธง!!
  • สรุปคือหน้าอกมันใหญ่เกินขาไปน่ะคัฟ :-D
  • ขอบคุณสำหรับ comment ของคุณ zeeda ฮะ
    :-D

กำลังหาทางแก้ไขให้สมส่วนอยู่ฮะ
    ------------------------
    อกหักเรื่องเล็ก อกเล็กเรื่องใหญ่ หุ หุ
    ------------------------