ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โรงพยาบาลสัตว์มหาดไทย โคราช
  • ใครเคยตัดหูที่โรงพยาบาลสัตว์มหาดไทย(หมอโอม) ขอดูรูปหน่อยได้ไหมครับ หรือขอคำแนะนำหน่อย พอดีจะพาหมาไปตัดหูครับ เสาร์นี้แล้ว....ขอบคุณครับ

• image

จูจู้ ตัดที่โรงพยาบาลสัตว์มหาดไทย

ไฟล์แนบ
    243415.JPG 125K

• image

กัปตัน ตัดที่โรงพยาบาลสัตว์มหาดไทย

ไฟล์แนบ
    243418.JPG 142K

• image

จ๋อมแจ๋ม ตัดที่โรงพยาบาลสัตว์มหาดไทย

ไฟล์แนบ
    243419.JPG 131K

• image

จีจ้า ตัดที่โรงพยาบาลสัตว์มหาดไทย

ไฟล์แนบ
    243974.JPG 241K
  • ขอบคุณมากครับ คุณเอ็กซ์ :)
  • ด้วยความยินดีครับ :-D
  • ประมาณเดือนธันวาคมผมจะไปชลบุรี มีหมาน้องในกลุ่มจะไปตัดหูด้วย ถ้าสนใจก็รอนีสนึงครับ ไปด้วยไม่มีค่าใช้จ่ายแต่ค่าตัดจ่ายเองนะครับ แต่ผมเชียร์ให้ตัดโคราชก็ได้ครับ หมออุ๊ก็ตัดได้
  • ขอบคุณนะครับพี่กล้า... :)
  • โทรมาหาได้ครับ0816603134 เชิญเข้ามากลุ่มพิทบลูโคราชได้ครับไม่มีค่าใช้จ่าย
  • ยินดีมากครับ >:D<
    ผมชื่อ ตี้ ครับ
    อยู่แถวๆสนามกีฬาครับ
  • สวัสดีครับผมชื่อกล้าอยู่แถว3แยกปักครับ
  • ถ้าว่างๆๆโทรหาได้เลยครับตี๋ อาทิตย์นี้จะพาหมาไปว่ายน้ำกัน