ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มันเป็นยิ่งกว่าไอ้ตุบพันธ์ดุ
  • ไปเจอคลิปนี้ มา รวมๆๆความ เป็น pitbull อยุ่ ใน นี้เลยครับ .........

อยุ่ที่เรา สร้างจะปั่น มันขึ้นมาจริงๆๆ .............

พิทบุลมันไม่โง่ และดุ อย่าง เดียว ถ้าเรา เข้าใจ มัน ....

เราเชื่อมัน และ ทำให้ มันไว้ใจ เรา .............

มันคือเครื่องจักรสังหาร ดีๆๆ นี้เอง (ยืมคำป๋ามาร์คหน่อย)

• ขอบคุณสำรับคลิปดีๆครับ รู้สึกโชคดีและดีใจที่มีพิทบูลไว้ในครอบครอง ^^
  • ใช่ครับ ผมเองก้อ รู้สึก เช่นคุณเลย ล่ะ ที่ ได้เลี้ยง สุนัข พันธ์นี้ ..... :013:

พิทบุลมันสุดยอดยังไง น้อย หมาที่เหมือนมัน .......
    ตอนเล็กๆๆ มันอยุ่ไม่ต่างจากหมาธรรมดา แต่พอโตเต็ม วัย กับมีใบหน้าดุดัน และร่างกายที่กำยำ
    มีพลัง ไม่สมกับรุปร่าง (คือตัวเล็กแต่แรงมหาศาล) มีความกล้าและบ้าบิ้น อยุ่ในตัว มีความจงรักภักดี
    ไม่แพ้สุนัข บ้าน มี ความอึด ทรหดอดทน สะกดคำว่าถอยไม่ค่อยเป็น มีสติ ปัญญา เป็นใช้ได้
    รุ้จักประสบการณ์ มาแก้ไข รุ้จักคิด แก้สถานการณืได้ดี ....................

จะมี สักกี่สายพันธ์ ที่ สุดยอดขนาดนี้ แล้วล่ะครับ .............

เพราะฉะนั่น ใครอยากได้หมาเทพ ๆๆ ลงมือทำ สร้างมันขึ้นมา เลยครับ
    พิทบุลมันไม่ได้โง่ และ สอนไม่รุ้เรื่อง อย่างที่ หลายๆๆท่านเคยเข้าใจ ครับ ..... :063:
  • ในคลิปผม ปลื่ม อยุ่2 อย่าง ชอบ ตัวที่เลี้ยงแกะ กับ ลูกหมาสะกด รอย ......... :063:
  • สุดยอดมากเลยครับ ขอบคุณที่หาคลิปดีๆๆมาแบ่งปั่นนะครับ
  • มันส์ ๆๆๆๆๆ เยี่ยมครับ
  • ชอบอันที่ปาจานบินอะครับเท่ทั้งคู่
  • เหมือนเจอเก้นเลยครับ ตัวสุดท้าย
  • สวดยอดครับ
  • ถ้า หมา พิทบุล ในบ้านเรา มีผุ้ ให้ความสนใจ กิจกรรม เต็ม ที่ ผม ว่า ภาพในวิดีโอ .....

ในไทย อาจจะได้เห็น กันบ้าง เนอะ 8->
  • ฮ่าๆๆๆ ของท่าน ปอ ที่บ้าน ก้อมีมันส์ๆๆ ไม่ใช่ รึ :-D

..........................
    NATO จานร่อน รับแบบ ธรรมดา ไม่ยาก แต่ ในคลิป มันรับ แบบขั้น เทพ ต้องยอมรับเขา เลย ครับ
    ว่าเก่งจริงๆๆๆ
    ............................

• fixedpitbull ฮ่าๆๆๆ อาจ เป็นหมา พี่ ก้อ ได้แอบ ไปถ่าย วิดีดอ ซะแล้ว :-))
  • ทำไมตูคลิปไม่ได้ว่ะวันนี้ เซ็ง
  • เครื่องป๋า เป็น บ่อย นะ ผมว่า ........ L-)
  • นี่เพิ่งถอยมาใหม่ป้ายแดงเลยนะ เซ็งจริงๆ
  • เห็นฉากตอนที่เจ้าตัวเเดงๆกระโดดขึ้นไปงับห่วงยางเเล้วเผลออุทานออกมาว่า.....โอ้วเยสเชี่ยยยย ;-)
  • เครื่องพี่มาร์ค อัฟ ADOBE flashplayer 10.3 ยังคัฟ
  • ใช่ ป๋า ลองอัพดู ADOBE flashplayer 10.3