ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทราบเรื่องเข่าถลอกคะ !
  • อยากทราบว่าทำไม เข่าเขาถลอก ข้างเดียวเกี่ยวกับกระนอนบนกระเบื้อง บ่อยๆปะคะ ! พี่คนที่รู้จักเค้าก็ถลอก เค้าบอก นอนบนกระเบื้องบ่อย ! ( ไม่เคยให้นอนบนปูนนะคะ )

พอจะมีวิธี รักษา เข่าที่ถลอกไหมคะ เพราะข่นหาย ไป มันน่าเกลียดอ่า T____T

ขอบคุนร่วงหน้านะคะ
  • วาสลีนทาเข้าไปครับทุกวันเดี๋ยวดีเอง
  • วาสลีน ทากันผิวแตกอะนะคะ หรือทาปาก
  • image จัดไป จบไหม 555+
    ไฟล์แนบ
    106392213.jpg 7K
  • วาสลีนผมไม่เคยลอง แต่ที่ได้ผลแน่นอนสำหรับหมาผมคือครีมทาโรคผิวหนังของสุนัขใช้ทาหลังอาบนำ้เสร็จและทาสมำ่เสมอจะเห็นผลเร็วดีหาซื้อตามคลีนิคสุนัททั่วไป
  • ใช้วาสลีนอย่างคุณ Superkim ว่าแล้วเป็นแบบที่เห็นนี่แหละค่ะ
    image
    :-))
    ไฟล์แนบ
    237319.jpg 108K
  • เข่าของสุนัขอยู่ตรงไหนเหรอครับ มือใหม่ครับ