ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Vespapink Onlyrednose Camp "Rated R Superstar" 1year
  • ไอ้วุ่นวือมันครบหนึ่งปีเต็มแล้วครับ ไหนๆก็เอาชื่อนักมวยปล้ำคนที่ชอบมาตั้งชื่อมันแล้ว
    ก็เปิดตัวแบบมวยปล้ำไปเลย

imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3233.JPG 145K
    IMG_3234.JPG 178K
    IMG_3231.JPG 155K
    _MG_3215.JPG 196K
    _MG_3207.JPG 166K
    _MG_3206.JPG 210K
    _MG_3201.JPG 196K
    _MG_3216.JPG 190K
    IMG_3235.JPG 227K
    _MG_3195.JPG 191K
    IMG_3229.JPG 167K
  • อีกหนึ่งเดือนเดี๋ยวจะลงให้ดูกันใหม่ครับ ลองสูตรอาหารใหม่อยู่ว่าจะเป็นยังงัย
    จะแน่นกว่าเดิมหรือจะบางลง
  • หมาตัวนี้อยู่พัทลุงครับ สนใจติดต่อ0845817169 ว่าน
    ใครอยู่พัทลุงหรือไกล้เคียงแวะมาคุยกันได้ครับ
  • :063: สวยครับ ผม
  • แจ่มไปเลย คร้าบบบบ สูตรไหนเปิดเผยได้เปล่า ว่าน อิอิ
  • สูตร อิชิตัน กิน ตันๆๆ ป่าว ว่าน :-D
  • สุดหล่อของพ่อ มานี้มาลูก 555 หล่อจริงอะไรจริง มุมขาหลัง กินขาดเลยวะว่าน
  • ไปได้สูตรอาหารมาจากศาลเจ้าใช่มั้ยว่าน
  • แงะ พี่เอกหางานให้ผมอีกแระ555 คดีศาลเจ้าเนี่ยผมแทบจะเอาตัวไม่รอดเลย5555
    พี่เอ็มครับก่อนหน้านี้ตอนมันยืดทุเรศมากเลยพี่
    พี่ตี้เดี๋ยวของลองดูเดือนหน้าจะมาโพสอีกที
  • พี่ปอเดี๋ยวมาบอกอีกทีครับ ตอนนี้แค่ลองดู
  • เอาให้หนากว่านี้เลยท่านว่าน ฮ่าๆๆๆ เดี๋ยวไอ้ฮาโลวีนไม่ชอบนะครับ ฮ่าๆๆๆๆ
  • หล่ออะ

ยืนสวยขึ้นเยอะเลยอะว่าน เมื่อไหร่จะมีลูกมันมาอวดบ้างเนี่ย :o046:
  • อีกเดือนจะมาโพสใหม่ครับพี่ตั้ม
    เสี่ยยีน หาเมียให้มันอยู่เนี่ย ว่าจะไปขอนังครูซมาเป็นลูกสะใภ้อยู่เนี่ย
  • มาดีเลยนะครับ น้องว่าน มีผลงานเมื่อไหล่บอกด้วยเด้อ :063: :063:
  • หล่อสุดๆๆคับว่าน ตัวนี้ :X
    หนาอีกนิดนะ อึ้มมม :017:
  • ชนกันนังครูซยีนส์ โอ้วววววววว สวดยอดเลยยยยลวดพี่ :-D
  • เอาให้หนากว่านี้อีกนิดว่าน พี่ว่างามแท้ :006:
  • ออกกำลังกายเยอะหน่อย อย่าอัดแต่อาหาร หลังแอ่นเป็นม้าแล้ว
  • ขอบคุณครับพี่หมวด
    ป๋าอีกเดือน เดี๋ยวจะลงให้ดูใหม่ครับ ป๋าช่วยแนะนำวิธีออกกำลังกายบูลลี่ที่เหนื่อยง่ายหน่อยสิครับ
    ทุกวันนี้ทำได้แต่พาเดินแล้วก็เล่นสปริงโพลนิดหน่อยแค่นั้นครับ เพราะมากกว่านี้ มันลิ้นห้อยแล้ว
  • ว่ายน้ำเลยเพ่ ค่อยเพิ่มทีละนิด ร่างกายเขาปรับตัวได้เมื่อไรก็จะดีขึ้นครับ
    หรือจะลองอิกไนท์ก็ได้นะ มันพอช่วยได้ เหนื่อยช้าลง หายเหนื่อยเร็วขึ้น
  • คืออะไรอะป๋า อิกไนท์
  • ไปได้อีก ปั้นนิดเดียว รับรองว่าเป็นยอดฝีมือแน่ๆ ตัวนี้มัน Good foundation อยู่แล้ว
  • น่าสนใจดีนะป๋า55555จัดซักหน่อยดีแฝ่
  • มีคนมาถามเยอะว่าอิกไนท์คืออะไร พี่ตอบ เรดบูลชนิดเม็ดสำหรับหมา ฮ่าๆๆ