ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันนี้พี่น้ำเอาลูก WOODIE X ZEENA ของพี่หมูลูกไอ้ทอม

อายุก็ 2 เดือนนิดๆ แต่มาเหลือเกินครับ หน้าอกกับกระดูก เลยเอามาให้ชมกันครับ
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4269.JPG 204K
    IMG_4275.JPG 204K
    IMG_4276.JPG 148K
    IMG_4284.JPG 103K
  • เอากันไปเต็มๆ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4317.JPG 131K
    IMG_4323.JPG 121K
    IMG_4342.JPG 132K
  • เดี๋ยวพวกผมจะโตเป็นอย่างพี่มั่งครับ :-D
  • ท้องจะแตกละครับพี่หมวด ^^ กลมปุ๊กเลย
  • อกมันลึกเว่อร์จริงๆ ถ้าออกข้างเมื่อไร มีเฮแน่ๆ
  • ขอบคุณทุกท่านครับ
    พี่มาร์คพี่ อกมันลึกจริงๆ แล้วหัวไหล่มันออกเหมือนwoodieตอนเด็กๆเลย ตัวเมียตัวนี้รับรองโคตรเจ็บครับพี่
    ว่าแต่งานมีทติ้งเค้าโทรหาพี่ยังครับ งานนี้พิทบูลเราดังอีกแล้ว :-D
  • สวยคับ พี่
  • ถามพี่เค้าบอกว่ารู้สึกว่าตอนนี้น้ำเข้าบ้านเจ้าของเป็นที่เรียบร้อยครับ แค่เอว คงต้องรอเค้าหายยุ่งก่อนครับ
  • แจกหรือครับพี่หมวด
    สเป็กนิยมเลย ขาวๆอวบๆ555
  • :063: ขาวอวบนี่สเป๊กน้าเคนหรือ...555+
  • ลูกหมาสวยมากเลยครับ

ปล. ผมเอาคลิปลงเว็บนะ คลิปดูสวยกว่าภาพเยอะ 555
  • สวยงามจริงๆ ลูกซีน่า เดียวต้องเอาลูกโคแนน ไปประกบซะหน่อยแล้ว อิอิอิอิอิอิอิ จะออกมาได้เหมือนกันไหมน้อ :021: :063: :063:
  • ฝากโคราชเลี้ยงซักตัวมั๊ยครับหมวด
  • พี่เคน ผมว่าเสป็คคนมากกว่านะพี่
    พี่เอกถั่วต้มแล้วค้าบบบ
    ได้เลยครับพี่ต้อม ขอบคุณครับ :-D
    พี่ชาญขอบอกว่าซีน่าตอนนี้เทรินแล้วนะครับ พี่น้ำบอกออกข้างกันอย่างเดียวเลยเชียว
    คุณเอ็กผมมีตัวแถมให้เอาป่าว555
  • WOODIE. :063: คับหมวด .
  • แถมไรนอ :o003:
  • พี่หมูก้อ มาดองกันได้แล้วพี่ อิอิ
    คุณเอ็กต้องรอดู :-D
  • โห ถ้างั้นงานนี้สงสัยจะหนาปึ๊กเลยนะเนี้ย เดียวรอ 3xROME 2xTOM คลอดก่อนเด้อพี่หมวด ไกล้แล้ว อีกไม่เกิน 10 วันครับบบบบบ อิอิอิอิอิอิ :065: :001:
  • เพิ่งเปิดเข้าดู ...............
    สวยมากเลยครับหมวด สีสันก้อ ดึงดุดไม่น้อย ........... :063:
  • ยังไม่ตัดหูหรอครับผู้หมวด
  • สวยครับหมวด