ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเป็นกำลังใจให้คนไทยครับ
  • นี้เป็นอีก1กำลังใจที่มอบมาให้ผู้ที่ประสบภัยน้ำท่วม ขอขอบคุณเธอทั้ง2คนครับ Thank You

• ช่วยแปลที่ 2 สาวพูดนะครับ

ตอนนี่น้ำท่วมที่ประเทศไทย รู้สึกเป็นห่วงคนไทยมากๆๆ ยังไงก็ขอเป็นกำลังให้คนไทย ทุกๆๆ คน

และถ้าอยากเจอตัวเป็นๆของพวกเรา เจอกันที่ มิิตติ้ง เชียงใหม่ นะค่ะ

จับใจความได้ประมาณนี้ครับ ^^
  • เอามาแข้งชักขะเย่อกับสาวtoyotaดีก่าเซฟ55555555
  • ผมเลือกข้างไม่ถูกเลยครับ ขอเป็นตากล้องส่องทั้งสองฝ่าย

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3604.jpg 138K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3604.jpg 138K
  • เฮ้ย อ้ายเก่งตอนไปแข่งบ่หันมียังนี้ งานต่อไปจะมีก่จะได้เตรียม....ตัว....ไว้ บอลบ่แข่งชักอย่างเดียว ลุย
  • งานหน้ามีแน่นอนครับ เสี่ยอุ๋ย5555555
  • น่ารักจังว่ะ ใครเนี่ย :-D
  • ทำไมแขนเธอยาวววขนาดนี้เนี่ย
    หรือเธอเป็นแม่นาก 555
  • ป๋าอยากรู้งานปลายปีป๋าก็มาดูเองกับตาเลยซิครับ5555