ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ครั้งหนึ่งที่มีโอกาสได้ดูแล
  • รักไม่มีพรมแดนimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    20.3.JPG 137K
    20.7.JPG 54K
    20.8.JPG 53K
  • ลูกเสือน่ารักจัง :013:

ว่าแต่ เรื่องราวเป็นมายังไงเหรอครับ
  • เสือแม่มันไม่ยอมเลี้ยงเอามาฝากคุณหมอเตยที่ลพบุรีให้ช่วยเลี้ยงตอนนี้หมอไม่ว่างเลยเอามาฝากให้ดูแลชั่วคราว แต่หมูป่าคนข้างบ้านเขาเคยทำเป็นฟาร์มเลี้ยงขายแต่พอเขาเลิกก็ทิ้งมันไว้ตัวเดียวให้มันกินมาแต่เล็ก พอถึงเวลาก็มาชนประตูรั้วบ้านแต่มาที่บ้านกินแต่ขนมปังนะ ถ้าให้ข้าวจะโวยวายเอาตัวนอนคลุกข้าวแล้ววิ่งหนีไป พอสักพักก็มาขอใหม่มันน่ารักมาก มันชื่อ วูดดี้
  • น่ารักจังค่ะ พี่หรั่ง
  • เจ้าของวูดดี้ใจร้ายจังเลยค่ะ หุ่นแบบนี้น่าขี่มากๆๆอะ 555
  • ใช่มันน่าสงสารมันอยู่ในป่าข้างบ้าน มันรู้จักสร้างบ้านเองด้วย มันจะคาบต้นกล้วยต้นไม้ที่มันเลือกเองเอาไปทำบ้าน เคยมีคนเอากระดาษหรือเศษหญ้าให้มันไปปูรองนอนมันคาบทิ้งหมด มันต้องหาของ
    มันเอง
  • อยากเลี้ยงบ้างจัง....... :063:
  • เยี่ยมไปเลยครับ :063:
  • ลายเสือของจริงครับ :067:
  • โถ...ยังอุตส่าห์สร้างบ้านอยู่เอง แล้ว สแปลช กะ สไปร้ท์คิดยังไงกับวู้ดดี้คะ แบบ เป็นอริกันหรือเปล่าคะ
  • ถ้าเจอหน้ากันก็ประตูแทบพังเลยค่ะ
  • วูดดี้มันหนังเหนียวมันเคยเดินเข้าบ้านหมาไทยไปกัดมันมันงัดซะลอยดีล็อคไวเลอร์ที่บ้านวิ่งไปขย้ำหลังมันไม่เข้าหนังมันเหนียวมันตกใจวิ่งหนีไปถ้าไม่ได้ล็อคไวเลอร์หมาไทยตายขนาดนั้นเย็บไป30 กว่าเข็ม
  • เหมือนกัลเลย แต่ตัวนี้เลี้ยงมาตั้งแต่เล็กimage
    ไฟล์แนบ
    12072011(003)_e2.jpg 54K