ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

________EXTREAM BULLY PUPPIES FOR SALE BY KIDAKORN KENNEL SIRSAKET________
  • สวัสดีครับ เพืี่่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ

วันนี้ทางคอก Kidakorn Kennel ก็มีผลงานชุดที่ 2 ออกมาให้จับจองแล้ว
    หลังจากที่ห่างหายไป 1 ปี เต็ม ๆ สำหรับลูกสุนัขชุดนี้เป็น Pitbull ออกสไตล์ Bully ซึ่งเกิดจาก
    พ่อพันธ์ คือ Charlie [Booya -Mamazang] ของ น้องชาญ โคราช
    กับ Hana [Jesper - Babies vox ]ซึ่งเป็นแม่พันธ์ของคอกเราเอง

สำหรับBreeding Plan ชุดนี้เป็นการผสมผสานระหว่าง Bully Stlye
    แนวเก่ากับ Extream bullyแนวใหม่

โดยทาง Booya พ่อของ Charlie เองก็เป็นลูก Pee Wee กับ Banshee /Pee Wee เป็นลูก REMEMBERING CAIRO (ตัวนี้สามสี) และ REMEMBERING CAIRO เกิด " Cairo " ซึ่ง
    เจ้าตัวนี้ถือว่าเป็นตำนานของสาย Re. และเป็นต้นแบบของสาย Re. ที่ Dave Willson บรีดขี้นมา
    สำหรับ Pee Wee นั้ีนถือว่าเป็นสุดยอดพ่อพันธ์ ในแนว Extream bully โดยสังเกตุได้จาก Ped ของ
    Extream bully ตัวดัง ๆ ในอเมริการ ต้องมี Pee Wee อยู่ด้วยใน Pedigree ด้่วย

ส่วนแม่ของ Booya คือ Banshee ตัวนี้ไม่ต้องพูดถึงสรรพคุณครับ ตัวเมียตัวนี้แหละถือว่าเป็น สุดยอดของการ Produce ในวงการ Extream Bully ไม่ว่าจะขี้นตัวผู้ตัวไหน จะต้องมีทีเด็ดตลอดเสมอ

มาดูทางแม่ของ Charlie แม่Charlie ก็คือ Mamazang ตัว Mamazang เป็นลูก HENNESSEY กับ DIAMAND OF PUREBLUE ตัวพ่อ Mamazang คือ HENNESSEY เป็นลูก " Cairo " ตัวดังในตำนาน

มาถึงส่วนแม่สุนัขชุดนี้ คือ Hana [ Jesper - Babies vox ] Hana เป็นลูกสาว Jesper และตัว Jesper เป็นลูก Savage ถ้าพูดถึง Savage ไม่ต้องบรรยาสรรพคุณอะไรมาก แค่การจ่ายลูกออกมาไม่ว่ากี่ตัวกี่รุ่นก็เหลือรับประทานไม่ว่ารุ่นลูกมันหรือรุ่นหลานมัน หลายตัวอยู่เมืองนอกเติบโตเป็นพ่อพันธ์แล้วเวลาจ่ายลูกออกมาแล้วไม่ผิดหวังจริง ๆ
    Babies vox แม่ของ Hana เป็นลูกของ Scarface กับ Belle/Scarface เป็นลูกของ KATO
    และ KATO ก็เป็นลูก Manu โดย Manu นั้นเป็นสุดยอดพ่อพันธ์ที่ถือว่าจ่ายหัว ที่เป็น Blocky Head จ่ายหน้าที่หล่อเหลา ที่หาตัวจับได้ยากเลยก็ว่าได้ สำหรับ Belle นั้นเป็นลูกสาวของ Biggfoot สำหรับ Biggfoot ไม่ต้องพูดถึงเจ้าตัวนี้ครับ บรรยายไม่ถูก กระดูก บอดี้ ใหญ่ ๆ มาก ๆ Biggfoot เป็นสุนัขที่ Cruz แห่ง Bowwow pits บรีดออกมา
    ทั้งหมดนี้เป็นรายละเอียดเกี่ยวกับสายเลือดของลูกสุนัขชุดนี้ หากท่านใดสนใจโทรสอบถามได้ครับ

ลูกสุนัขชุดนี้ราคา ตัวละ 30,000 บาท ลูกสุนัขเกิดเมื่อวันที่ 17 ต.ค. 2554 ปัจจุบันอายุ 40 วัน
    ตัวผู้ 2 ตัว สนใจติดต่อ 086-8682444 081-7604190

อันนี้สำคัญครับ
    ขอขอบคุณคุณ มารค์ Pitbullzone
    ขอบคุณภริยาผม คุณนกที่ช่วยตั้งแต่ทำคลอดและเลี้ยงดูพวกมันมา
    ขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ให้ข้อคิด ข้อแนะนำและกำลังใจ ขอบคุณครับ ..

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

• ถูกใจทุกตัวเลย :'))
  • ลูกสุนัขสวยจริงๆครับ ยอมรับ ยินดีด้วย :063:
  • ชื่อสุดติ่งมากคับ ลูกหมาก็สวย =D>
  • ขอแสดงความชื่นชมเป็นการส่วนตัวผมชอบกระทู้นี้มากครับ พี่คนขายมีขอมูลประกอบการตัดสินใจแน่นดีครับ มีราคาชัดเจน ลูกสุนัขก็สวยมากๆครับ =D>
  • หมาน้อย จ้ำม่ำน่าฟัดมากเลยพี่โต เจอคนซื้อที่เลี้ยง เป็น คงโตมาหล่อมากมาย ที่สำคัญข้อมูลแน่มากกกก ขายหมดไวๆนะพี่
  • น่ารักทั้งคู่เลยครับพี่โต...

เอาผลงาน HANA ชุดก่อนมาให้ชมครับ..เจ้า DAIVO (ที่ถ่ายน่าจะตอนประมาณ 8-9 เดือน)

ปัจจุบันจะ 14 เดือนแล้ว..ยังไม่ได้ถ่ายเลยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2836.jpg 86K
  • น้องหมาสมบูรณ์มาก ๆเลยครับ น้ำเลี้ยงสุดยอด
  • ลูกหมาชุดนี้ไปดูตัวจริงสวยมากครับ ใครใด้ไปรับรองไม่ผิดหวัง
  • ข้อมูลดี และ ลูกสุนัขสวยมากกกกก ครับ

:063:
  • ไม่ได้เชียร์กันเองนะครับ ผมได้เห็นตัวเป็นๆทั้งคู่ ถ้าใครได้ครอบครองรับรองวางแทบไม่ลงเหมือนชื่อเลยหล่ะ โดยเฉพาะ swinging ชอบเป็นการส่วนตัว แต่เสียดายอยู่อย่างเดียว มันไม่ใช่ red red nose อิอิอิ :063: :063: :063:
  • เห็นคอกนี้แล้วรู้สึกว่า ถ้าเกินงบ 20,000 ที่ตั้งไว้จะดีไหมเนี่ย

กิเลสเกิดจิง ๆ สวยมาก ๆ แถมลงราคาชัดเจนชอบ ๆ อิ อิ

ปล. ราคาพอจะต่อรองอีกได้เปล่าครับ

ปล2. อยุ่จังหวัดไรครับ
  • ผูดกัยแบบตรงๆเลยนะครับ คงไม่โกรธนะครับ...(( ครบเครื่อง..สวยได้ใจว่ะ))
  • เสียดายนะครับพี่โตออกมาน้อย ...... คอนดิชั่นหายห่วงเลยนะครับพี่เขาเงาวิ้ง ........
  • สวยจริง ช่วงนี้หมาสวยๆออกมายั่วกิเลสกันเหลือเกิน...สงสัยมากับน้ำท่วม
  • สวยจริงๆหมาชุดนี้ งามทั้งสองตัวเลย สุดยอดของการปรีดหมา ออกมาแล้วได้ใจทุกคนเลย
  • บะบะบะบะบะ นึกว่าจะเก็บไว้ดุเองคนเดียวซะอีก อิอิอิอิอิอิอิอิ หนาปึ๊กเลยเด้อพี่โต เอาชาลีมาฝากอีกรูปครับบบบบบ แหมๆๆๆๆๆ รู้ละเอียดกว่าผมอีกเด้อ image
    ไฟล์แนบ
    000.JPG 99K
  • มีแค่ 2 ตัวเองเหรอครับเนี่ย

คุณภาพดีดีแบบนี้ต้องยกนิ้วให้เลย :-bd
  • สวยทั้ง 2 ตัว รายละเอียดที่ให้ก็ครบถ้วน
    ผมขอนำไปเป็นบทเรียนครับ
  • ถูกใจข้อมูลครับ..ผลงานเยี่ยม..ขอชมสุดยอดครับ =D>
  • ...ตื่นเช้ามาเปิดดูกระทู้แล้ว รู้สึกดีใจเป็นอย่างมากครับกับการตอบรับที่ดียิ่ง เป็นกำลังใจอย่างแรงเลยครับ

เิริ่มจากพี่ใหญ่ใจดีขอเราก่อนเลยครับ คุณมาร์ค ขอบคุณเป็นอย่างยิ่งสำหรับคำชมครับ
    คุณ Prinkkiez ผมขอบคุณนะครับที่ชอบ
    คุณ TEN ผมก็พยายามทำให้ดีที่สุดครับ ขอบคุณครับที่ชอบลูกหมาชุดนี้ครับ
    คุณ mindpk ขอบคุณนะครับ
    ขอบคุณป้าหวาน มหามิตรที่ยาวนาน ข้อมูลผมน้อยนิดครับ ป้าเยอะกว่าผมอีก เก็บไว้เป็นกระบุง..เลย
    ขอบคุณครับสุ Daivo เป็นอีกผลงานของ Hana ...รูปปัจจุบันไม่มี เพราะเจ้าของซุ่ม...
    ขอบคุณ โอ๊ต ด้วยนะครับ..
    ขอบคุณเฮียหรั่งด้วยครับ
    ขอบคุณเสี่ยเมย์ เดียวถ้าคอกหน้ามี red อย่าลืมมาเอาไปเลี้ยงเน้อ...

คุณ Pitbullcomcom ราคาที่ตั้งไว้เนี้ย..มันก็ตามสัดส่วนลูกหมาที่มีครับ คือถ้าเยอะผมคงไม่เปิดแรงขนาดนี้ครับ ผมอยากให้เพืี่อน ๆ พี่ ๆ ได้สายเลือดดี ๆ ไปเลี้ยงกันทุกคนเลยครับ แต่มันออกมาแค่ 2 ตัวผมละเซ็งเหมือนกันครับ ผมอยุ่ จ.ศรีสะเกษ ครับ...

ครับท่านตั๊ม มีน้อยใช้น้อยครับ 555
    ขอบคุณครับ คุณ prawit..

สำหรับเจ้าของชาลี...No comment...

ขอบคุณครับ ท่านต้อม เสียดายเหมือนกันครับ ออกมาแค่ 2 เอง..

ขอบคุณครับ คุณ dogfunpark ...
  • สวยมากครับ ฝีมือการเลี้ยงเยี่ยมยอดจริงๆ ครับ
  • ขอบคุณครับว่าน....

เพื่อน ๆ ท่านใดสนใจติดต่อได้อีกทางที่ FB:Panupong Wannawong ได้นะครับ..

ตัวนี้ เป็นลูกของ Hana อีกตัว Hana offspring...

• มีแค่2ตัวจะพอขายใหมนะพี่โต :-D M1จัดไป :065:
  • มีดีที่ (ด) 1.พันธุ์กรรม ดี 2.อาหาร ดี 3. ดูแล ดี 4.แม่บ้าน ดี สรุปต้อง D4D ถึงมีคนชมดี แล้วคนที่ต้องการหมาดีๆเมื่อไหร่จะมาเอาไปซะที (เจ้นกจะได้พักเตรียมบรีดอีกครอก) :-)) :-)) :-))
  • ชัดเจน และมีแนวทางชัดเจนครับ ชอบครับผู้ขายที่ให้ข้อมูลได้แบบนี้ :063:
  • พี่โต พูดซะเขิลเลย ว่าไปพี่ก็เป็นสมาชิก ชมรมรักครอบครัว เหมือนกันนะเนี่ย ใครซื้อไอ่สองหน่อนี่ไป ขอเสนอตัว รับให้คำปรึกษาเรื่องการเลี้ยงดู นะเออ อิอิ มีข้อแม้ว่า มาปรึกษาแล้วต้องทำตามนะ ฟังเฉยๆแล้วไม่ทำตามไม่ต้องถามมาให้เสียเวลา หุหุหุ
  • ท่านเอ..ครับ เซ็งเป็ดเลยครับออกมา 2 ตัวดันเป็นตัวผุ้อีกต่างหาก ไม่ได้เก็บเลย ถ้าออกมาเยอะรับรองราคาไม่แรงขนาดนี้หรอกครับ...ขอบคุณครับที่เ้ข้ามาทักทายครับ

เสี่ยเมย์มหามิตรที่ยื่นยาว...ขอบคุณหลาย ๆ เด้อ..

ขอบคุณครับคุณคิม...

จริง ๆ ครับ ป้า ข้อมูลป้าเพียบเลย ผมยังปรึกษาป้าเลย แต่ถ้าจะให้ดีทิ้งเบอร์ไว้ด้วยซิป้า ขายได้แถมเบอร์ป้าไปเลย...

I-Pad [Kimbo X Hana] Now...

• สวยมากๆเลยคับ
  • เยี่ยมมากเลยครับพี่โต ยอมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    สายเลือดที่ลงตัว+น้ำเลี้ยงระดับเทพ=ดีสุดๆ
    นั่งอ่านข้อมูลแล้วเห็นภาพเลยครับ

ขวัญใจผมเลย แม่เล้าimage
    ไฟล์แนบ
    20090614.jpg 82K
  • นึกว่าน้องชายคนที่ชื่ออาร์ท (ตู้คัมภีร์ Pedigree เคลื่อนที่)จะไม่มาซะแล้ว ขอบคุณครับสำหรับคำชมครับอาร์ท

• เก็บดีกว่ามั๊ย มีแต่คนชม ปลื้มแทน อย่าคิดหนักจนปิดการขายหล่ะคร๊าบบบ
  • เก็บคงยากอะเสี่ยเมย์ ไม่มีที่ เก็บ เฮ้อ...
  • ชาลีจ่ายลูกสวยจังชอบ m1 ครับ
  • อ่าวพี่ มีสองตัวเองเหรอครับ
    ผมก็ว่าพี่เอารูปเด็กที่ไหนมาให้ดู เอิ๊กๆๆๆ
    เปิดตัวอย่างจีาบเลยครับพี่โต ของดีมีน้อยต้องรีบครอบครอง
    ปล.ชื่อเด็กๆทำให้ผมรู้ว่าพี่เป็นผู้ใหญ่ในวงการ ฮ่าๆๆๆๆ ขำๆนะพี่
  • ว้าว ท่านยศ เล่นผมซะไปไม่ถูกทางเลยนะเนี้ย ขอบคุณครับที่เข้ามาช่วยคอมเม้นท์ให้ครับ

ขอบคุณครับคุณ Koy_o ชาลี จ่ายลูกตัวเดียวมะได้หรอกครับ ต้องมี Hana +เข้าไปด้วยนะครับ อิ อิ

Charlie [Booya son] X Hana[Jesper Daugther] His name is Thai Play Boy..40 Day...

• โฮว....เสียดายจังเราอยู่ใกล้ๆไม่ได้ถามเพิ่งเข้ามาเห็น พอดีโทรศัพท์ตกน้ำเบอร์ท่านโต ศรีสะเกษ สุดยอดจริงๆลูกสุนัขชุดนี้ สายเลือดไม่ต้องพูดถึง แต่ที่ผมสัมผัสทั้งคุณโตและคุณนกมา ทั้งคู่เป็นคนที่ดูแลเอาใจใส่สุนัขดีมากรักทุกตัวเหมือนลูกนี่ต่างหากที่ผมว่าสุนัขมันได้โชว์ตัวมันเองอย่างเต็มศักยภาพครับ
  • เป็นกำลังดีอีกกำลังใจหนี่งครับพี่เห...ครับผมเองก็เสียมารยาทเปิดตัวได้หลายวันแล้ว...แต่ลืมบอกพี่เหไปครับลำพังรับโทรศัพท์ก็เยอะเหมือนกันครับ...เลยนึกได้ว่าลืมบอกพี่เหไปครับ ขอโทษอีกครั้งครับ
  • ครบเครื่อง ครบครัน สุดยอดจริง ๆ ครับพี่โต ถึงมีน้อยแต่เน้นคุณภาพ เทพทั้งนั้น รับจ้างตั้งชื่อลูกหมาป่าวพี่ อยากใช้บริการ..สูดยวด.....
  • ขอบคุณครับจ่าเัจ๋ง ของจ่าเจ๋ง เป็นไงมั้ง ใก้ลยังครับ

อยากให้ตั้งชุดไหนบอกละกัน คอนเซ็ปแบบไหนบอกได้เน้อ...
  • เหมือนลูกหมี มากกว่าลูกหมา ซะอีกครับ ;-)
  • ขอบคุณครับคุณ tutie

และเป็นที่แน่นนอนแล้ว Thai play boy ไป Malaysia แล้วครับ...

• พี่ครับยังเหลืออยู่มั้ยครับ
  • เหลือครับ เหลือ M1 ครับ