ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเชิญชวนผู้มีใจรัก อเมริกันพิทบูล
  • กิจกรรมดีๆ ที่สร้างสรรสังคมคนเลี้ยง อเมริกันพิทบูลimage
    ภายในงานยังมีการประกวดสุนัข อีกหลากหลายสายพันธุ์ด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    888copy.jpg 75K
  • อ่าวทั่นปอมไอ่ทัคหายแล้วเหรอทั่น
  • เสียดายจัง ลูกผมยังเล็กอยู่เลย
  • งานนี้ไปร่วมสนุกด้วยครับ แต่หมายังอยู่เหนืออยู่เลย เฮ่อ น้องน้ำ ขอให้นักกีฬาทุกตัวและทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพครับ :X
  • เดินทางปลอดภัยครับ ทุกท่าน
  • ไปด้วยครับ
  • น่าสนุกครับงานนี้...

• สรุปลากวันที่เท่าไหร่ครับปอม 10หรือ11 จะได้เตรียมตัวเดินทางถูก
  • ขอขอบคุณทุกท่าน ที่ให้ความสนใจในกิจกรรมสุนัขลากน้ำหนักครับ

งานจะจัดขึ้นใน วันเสาร์ที่ 10 ธันวาคม 2554 เวลาประมาณ 12.30น. เป็นต้นไป

สถานที่ เดอะมอลล์งามวงศ์วาน ชั้น4 ผู้มีใจรักใน อเมริกันพิทบูล ไม่ควรพลาดนะครับ

งานนี้จะมีสุนัขเข้าร่วมการแข่งขันไม่ต่ำกว่า 20 ตัว ทุกท่านจะได้ดู ได้ชม ได้เชียร์กันอย่างจุใจ

และจะมีอย่างต่อเนื่องในสนามต่อไป โปรดติดตามกันด้วยนะครับ.image
    ไฟล์แนบ
    dsc_8667medium.jpg 60K
  • บาเล่พร้อมแล้วใช่มั้ยครับ...อยากเห็นศึกครั้งนี้ครับ

โปลิศ Vs บาเล่

มันส์ๆๆๆล่ะครับทีนี้
  • ไม่พลาดแน่งานนี้