ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยหมวยหากระทู้หน่อยค่ะ
  • สวัสดีค่ะทุกท่าน ที่กำลังทำงานและกำลังพักผ่อน
    หมวยเล็ก พึ่งจะฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ของที่นี่
    หมวยพยายามหากระทู้ เกี่ยวกับเรื่อง ใบเพ็ด ที่ครอบคลุมเนื้อหาว่า

1. สมาคมใบเพ็ดแห่งประเทศไทย สถานที่ และ ข้อมูลที่เกี่ยวกับองค์กร
    2. กระทู้ที่เกี่ยวข้องโอกาส ความเป็นไปได้ และ เอกสารหลักฐานที่จะต้องเตรียมไป -- เรื่องของเรื่องคือ พ่อหมามีใบเพ็ดแต่เจ้าของเดิมที่เป็นฝรั่งได้ยกให้คนไทยและ คนไทยที่เป็นเจ้าของปัจจุบันทำหายไปแล้ว แม่หมาไม่มีใบ --- หมวยเล็ก อยากทำใบเพ็ดให้ลูกพิทบูลของหมวย

อาจจะเป็นเพราะว่าหมวยใส่คำค้นหาลงในช่อง ค้นหา ไม่ถูกต้อง ... หมวยขอรบกวนพี่ๆทุกท่านค่ะ
    ถ้าหากว่าใครพอจะจำได้และผ่านตากระทู้เหล่านี้มาบ้าง ช่วยหน่อยค่ะ

ขอบคุณทุกคนค่ะ
  • เห็นสาวๆมาไวจริงนะ ที่รัก :o023: :o023: :o023:
  • ขอบคุณมากมายก่ายกองพะเนินภูเขา แปล ขอบคุณมากค่ะพี่