ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกหมาแดงแนวกิจกรรมครับ
  • ทั้งพ่อและแม่หมาเป็นหมาแดงที่ชอบเล่นกิจกรรมทั้งคู่ครับ เป็นหมาแดงที่ผมดูแลเอง ไม่ว่าจะเป็นเรื่องอาการการกิน การออกกำลังกาย หรือแม้กระทั่งการฝึก หรือพาเล่นกิจกรรมต่างๆ ทุกขั้นตอนผมดูแลเองหมดครับ ทั้งพ่อและแม่หมาเป็นหมาแดงที่มีความตื่นตัว รักเจ้าของและคนในครอบครัว กล้าหาญ แข็งแรง อดทน ซื่อสัตย์ ซึ่งสิงเหล่านี้ผมมองว่า พิทบลูไม่ว่า จะสีอะไร สายไหน อ้วน ผอม หัวใหญ่ หัวเล็ก หน้าสั้น หน้ายาว สิ่งเหล่านี้ที่กล่าวมานี้สำหรับผมมองว่าไม่ใช่สาระที่สำคัญเลย ทุกวันนี้ผมก็เลียงอยู่แทบจะทุกแบบ สำหรับผมแล้วนิสัยต้องมาเป็นอันดับ1ครับ พร้อมกับความเป็นพิทบลูจริงๆที่มันควรจะเป็น นั้นละพิทบลูในฝันสำหรับผมเลย :-D ผมจึงตั้งในที่จะบรีดชุดนี้ขึ้นมาครับ โดยหวังว่าจะได้ลูกหมาแดงที่มีลักษณะนิสัยใจคอเหมือนพ่อกับแม่มากที่สุดหรือไม่ก็ใกล้เคียงก็ยังดีครับ ทั้งนี้ก็ขึ้นอยู่กับท่านเจ้าของเด็กๆที่จะดูแลในอนาคตด้วยนะครับผมว่าเป็นยังงัยบ้าง อย่าคาดหวังว่าจะให้หมาดีหรือเลว เพียงอย่างเดียว โดยที่ตัวท่านไม่เคยรักและเอาใจใส่ดูแลมันดีจริงๆเหมือนตอนที่อยากเลี้ยงใหม่ครับ เพราะถ้าเป็นเช่นนั้นปัญหาก็อาจจะเกินขึ้นตามมา เหมือนอย่างทุกวันนี้ แล้วสุดท้ายท่านก็ชอบโทษแต่หมากัน แต่ผมว่าคนผิดที่จริงคือเราผู้ปกครองซึ่งเป็นคนดูแลเขามากกว่าครับ ฝากด้วยนะครับสำหรับเรื่องนี้ สำหรับเรื่องลูกหมาถ้าชอบและสนใจจริงๆและพร้อมที่จะเลี้ยงจริง โทรมาคุยกันเลยครับ ที่ 0872251761 ย้ำนะครับราคาเป็นเรื่องของคนซื้อกับคนขายจะตกลงกันครับ ผมเองก็ไม่ได้เป็นคนขายอย่างเดียว เป็นทั้งผู้เลี้ยง ผู้ซื้อ ผมขอเปิดราคาที่ 9000-15000 ครับผม ชอบตัวไหนคุยกันดูครับ ราคา อยากได้จริงคุยกันดูครับ
  • ลูกหมาชุดนี้เกิด 25 พ.ย. ครับผม 6 ตัวผู้ 3 เมีย 3 ครับ ปัจุบันลูกหมา 23 วันนี้ครับผม ภาพถ่ายตอน 15 วันครับ ไว้ถ้าท่านใดอยากชมตัวไหนเพิ่มเติมก็โทรมาบอกได้ครับผม เอาไว้ ลูกหมาอายุครบ 1 เดือนเต็มจะเอามาลงให้ชมใหม่นะครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    SDC18551.JPG 233K
  • ปัจจุบันให้อาหารเม็ดแล้วครับกินกันเก่งมากๆเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC18532.JPG 244K
  • โดยรวมแล้วชุดนี้กระดูกนะปัจุบันไม่ต่างกันมากครับ จะต่างก็ตัวไหนสั้นหรือยาวกว่าก็ค่นนั้นครับ ทรงหน้าก็นิดหน่อยครับ แต่เร่องนิสัยใจคอผมว่ามันมีอยู่ในสายเลือดแน่นอนครับ ถ้าเขาได้รับการเลี้ยงดูท่ดี :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC18533.JPG 242K
  • พ่อกับแม่หมาครับ image
    ไฟล์แนบ
    SDC18514.JPG 232K
  • โทษทีครับลงผิดimage
    ไฟล์แนบ
    SDC17389.JPG 218K
  • แม่หมาตอนประมาณ 10 เดือนครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC17339.JPG 222K
  • ปัจจุบันครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC18352.JPG 249K
  • ย้ำนะครับชุดนี้แม่หมาขนาดธรรมดาครับ พ่อหมาก็ 502 หลายท่านก็คงรู้จักกันแล้ว ก็จัดว่าใหญ่ครับ แต่ก็ไม่ใช่ว่าใหญ่ที่สุดนะครับ :-)) :-)) ชุดนี้ผมเน้นที่นิสัยของลูกหมามากกว่าสิ่งอื่นๆครับ บอกตรงๆเลยครับถ้าท่านคาดหวังว่าจะให้เหมือนพ่อ 502 ผมไม่แนะนำครับ ถ้านิสันนะพอได้ครับ :-D ส่วยเรื่องความจี๊ดหายห่วงครับ :-(( image
    ไฟล์แนบ
    SDC18486.JPG 223K
  • เอาคลิปแม่หมาตอน 4 เดือนกว่ามาให้ชมครับ มันจี๊
    ดตั้งแต่เด็กเลยรับเจ้านี่ >:-)
  • คลิปตอนเล่นสปริงโพล์ ตอน 8 เดือนครับ กรามแข็งแรงมากๆครับ
  • คลิปพ่อหมาครับ
  • คลิปแม่หมาเล่นชักเย่อกับเจ้าบูบู้ตอน 8-9 เดือนเอง
  • พ่อ 502 แบบชัดๆครับ
  • โทษทีครับคอมมีปัญหาครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    240173.jpg 222K
  • เห็นแล้วคิดถึงลูกๆจังครับ ทั้งสองตัวไปสวรรค์เรียบร้อย
  • สวดยอดดดดด :063:
    ขอแชร์ให้ผู้อื่นรับชมด้วยนะครับ
  • เเดงเเดงมันๆ อีกเเล้วครับ =D> =D> =D> =D> =D>
  • ภาพ4 กินลีโอซ่ะเมากลิ้งแต่เด็ก
  • ขอขอบคุณเพือนๆพี่ๆทุกท่านที่ให้ความสนใจลลูกหมาชุดนี้นะครับผม ก็เห็นโทรมาสอบถามกันหลายท่านเหมือนกันครับ :-D ตอนนี้ลูกหมาตัวเมียเหลือตัวเดียวแล้วครับ ก็คือ F2 ตัวกลางครับ F1 F3 มีเจ้าของแล้วครับผม ส่วนตัวผู้ยังอยู่ครบทุกตัวครับ สนใจจริงๆโทรมาคุยกันเลยครับ ให้ได้ให้ครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC18532.JPG 244K