ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Update @ 7 Weeks old

image

image

image

image

image

นานๆ แวะมาทีครับ
    ไฟล์แนบ
    Kelper Front.jpg 221K
    Kelper H Side.jpg 230K
    Kelper Side.jpg 207K
    Kelper Sit.jpg 235K
    Kelper Sit 2.jpg 212K
  • :063: :063: :063:

หมาอยู่กับเทพเลยต้องเทพตามมมมม สวดยอด

ยังงี้ต้องเทียบกับพ่อหมาตอนอายุพอๆกันซะแว้ว
    ภาพข้่างล่างนี้ เป็นภาพ Gangster ตอนอายุ 3 สัปดาห์

image

ส่วนภาพนี้ตอน 6 สัปดาห์

image

• ไม่แพ้พ่อแน่ๆ สั้นกว่า เห็นๆ
    หัวเป็นบล็อก แกล้มปูด ตาห่าง
    จะรอดูพัฒนาการครับ
  • สั้นดีจริงๆครับ เดี๋ยวอายุถึงเกณฑ์คงได้เห็นในสนามนะครับพี่ อิๆๆๆ
  • สวยครับบบบบบบ อยากได้อ่ะ
  • แก้ไขเรื่อง อายุ นะครับ นับถึงวันนี้ 38 วัน (เกิด 9 พย. ครับ)
  • หมาก็สวย ชื่อหมายิ่งสวยกว่า ตั้งซะนึกว่ากระทู้เรียกเข้ามาดูยานอวกาศ คิดได้ไง55
  • พี่มุเป็นคนตั้งชื่อคร๊าบ เอิ๊กๆ
  • Kelper-22 @ 3 weeks

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2232.1.jpg 75K
  • เอาแบบชัดๆ มันต้องแบบนี้ อิอิ

image
  • งาม ๆๆๆๆ

เฝ้าดู ต่อไปเรื่อย ๆ เลยคร้าบ