ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาเพื่อนหาหญิงออนMSNคุยเรื่องpitbull
  • แอดมาเลยนะครับ ถ้าป่วนไม่ต้องแอดนะครับ le_art_de_sign@hotmail.com แอดเลยนะครับเผื่อนัดไปดูหมาเล่นๆได้
  • โทษนะ หาเพื่อนคุยเรื่องหมาพิทบูล แต่เน้นเป็นผู้หญิง อย่างเดียวเหรอ??

แอบแฝง อะไรไว้หรือเปล่า - -*
  • ...
    ไฟล์แนบ
    m108745.jpg 87K
  • มามุขโครตจะตื่นเลย เอาไปหลอกเด็ก 3 ขวบไปบักหำ แมร่งส่อแววหื่นมากๆเลย เฉพาะหญิง เอาไว้เผื่อนัดดูหมาเล่นๆ สนใจหมาจริงอะผู้ชายเขามีดีๆให้ดูเพียบ อ่านแล้วฮากันทั้งบ้าน ส่อเจตนาหื่นน่ากลัวนะมรึงนี่ใครหลงไปแมร่งจับกดรัดคอแน่ๆ 555555555555555
  • นั้นซิครับ ลงไว้ต้องเป็น หญิง งง จริงๆเลย ผมว่าพี่ๆเพื่อนๆหลายคนในนี้มีความรู้และมีหมาสวยๆหลายตัวเลยครับ ไมไม่ลงชื่อว่าใครก้อได้ละครับ ไมต้องเป็นผู้หญิงด้วย แปลกมากๆครับ หญิงไหนโทนไปหา มีหวัง................แน่ๆๆ อิอิอิ
  • 55 เน้นเป็นหญิง
  • หนูก็ผู้หญิง ฮ่า
  • ใช้ประโยชฯจากเว็บบอดคุ้มเลยนะ
  • ลองไปหาแอดในรายชื่อคนที่มาเยี่ยมสิครับ เผื่อจะมีคนคุยด้วย มีสาวเพียบครับ แต่ต้องระวังนึดนึงนะ ศึกษาให้ดีว่าแฟนใครเค้าบ้าง5555
    ไฟล์แนบ
    หมาขาว.jpg 54K
  • ดูจากหัวข้อแล้ว ไม่เห็นเขาพิมพ์บอกเลยว่าเน้นหญิง

ลองอ่านดูดีๆๆสิคับ >>หาเพื่อนหาหญิงคุย<< -....- เขาอาจจะบอกว่า หาเพื่อนด้วย หาหญิงด้วย 2อย่างเลย ก็ได้

สำหรับคนที่อ่านไม่เข้าใจ ก็ลองอ่านดูใหม่นะครับอิอิ
  • :o003:
    ไฟล์แนบ
    Picture 0972.jpg 60K