ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึง JoopJoop
  • มึงมีปัญหามึงโทรมา 084-6952305

มึงอย่ามาพิมพ์ด่าแบบกะเทยตอแหล ในบอร์ดนี้ เค้าเรียกว่าอีตุ๊ด
  • ขอบคุณครับ ขอขอบคุณจากหัวใจ ถึงเราจะไม่ได้รู้จักกันเป็นการส่วนตัว แต่เป็นเพราะกระทู้นี้ทำให้ผมยิ่งมั่นใจว่าได้ทำในสิ่งที่ถูกต้องแล้วครับ

ผมยอมเสียเพื่อนกิน เพื่อนประเภทอสรพิษรอบๆตัวออกไปบ้าง ดีกว่าทนอึดอัดใจที่จะต้องทนฝืนปั้นหน้าคบกันต่อไปครับ ใครจะมองว่าผมโดดเดี่ยวแต่ผมกลับไม่รู้สึกเช่นนั้นเลย ถ้าการมีคนเคยใกล้ชิดอยู่รอบข้างมากมายคือความถูกต้อง วันนี้ทักษิณก็ยังคงต้องอยู่ในประเทศไทยครับ
  • ว่าไงมึง ไอ้..JOOP JOOP มาเขาทิ้งเบอร์ไว้ด้วย อย่ามัวแต่แดก ขี้ เพลินมึง
  • =D> pop _pula ผมก็เป็นคนหนึ่งที่คิดเหมือนพี่น่ะ ทำนักเลงพิมด่าในบอดแน่จริงมึงจัดเลยทำตัวยิ่งกว่าตุ๊ด นี่หรือวงการพิทบลูลูกผู้ชายหน่อยอยากด่าก็เปิดหน้ามาหรือเมียเมิงไม่อนุญาตให้ไปกัดนอกบ้านอนุญาตแค่ให้เห่าแต่ในบ้านวะ
  • เพื่อนกินอย่าง เฮีย ล. คงเสียใจ ที่ใส่ร้ายว่าเป็นอสรพิษ
  • บอกตรงๆนะไอ้JOOP JOOPมัจะกัดกะใครก็ช่างแม่ง...ผมว่าจะไม่สนแม่งหรอก แต่แม่งเปิดกระทู้บ่อยเหรือเกินทำให้กระทู้ขายลูกหมาที่ผมกะลังตัดสินใจว่าจะซื้อมันตกหน้าเร็วไปแล้วทำให้ขี้เกียจหา ก็เลยเข้ามาดาแม่งซักหน่อย แต่ไอ้เชี้ยนี้แม่งเรื้อน... มึงจำไว้ไอ้JOOP JOOPกูจะเป็นFCมึงทุกคอมเม้น ทุกกระทู ไอ้เรื้อน
  • ไอ้เรื้อน ล ที่ประจาณเขาขนาดนั้นมันยิ่งกว่าอสรพิษอีก ต่อไปใครจะกล้าคบมึง
  • ก้มดูส้นตีนบ้างนะ ชงเองตบเองตลอด สองรางตัวพ่อ 555
  • ที่ผ่านมาปัญหาพิทบลูกัดคนแต่ละครั้ง ผมก็เห็นแต่ป๋ามาร์คนี่แหละที่ออกมารับหน้า
    ให้ความรู้ ให้การแก้ปัญหา ไม่เห็นมีใครคนไหนที่ออกมาช่วยตอบสังคมเลย

การกระทำออกมาแบบนี้แล้ว ยังมาบอกว่า มาร์ค มาเฟีย เลว ผมก็ยอมอยู่ข้างคนเลวครับ

ผมไม่ได้เลียใครครับ แต่ผมไม่ชอบที่เอาเรื่องที่มีคุณค่าทางใจมาด่าเล่นเพื่อความสนุกปากครับ

หวังว่าคุณ JOOPJOOP คงได้อ่านนะครับ เบอร์อยู่ข้างบนนะครับ อย่าพิมพ์ด่าผมในนี้เลยไม่ได้อะไรหรอก
  • ขอโทษนะครับ ผมไม่ใช่JoopJoop แต่โทรไปเบอร์ที่ฝากไว้มันปิดเครื่องอ่ะครับ รบกวนเปิดเครื่องด้วยครับ
  • สงสัยเอาเบอร์ปลอมให้555ยากดัง ยังไงผมก็ช่วยเพ่มารคืสุดหล่อเต็มที่ช่วยกระทืบjoop :o014:
  • คุณไม่ใช่joopjoopแล้วจะโทรไปทำไมล่ะ เค้าให้เบอร์ไอ้คนใจตุ๊ดโทรไป ทำไมคุณถึงเดือดร้อนแทนมันมิทราบ555
  • มาเฟียคุณไม่คิดจะบอกเลยเหรอไอ้อสรพิษข้างตัวคุณ มันดูถูกอะไรคุณยามคุณจน คุณขัดใจผมเรื่องอะไรแล้วผมโมโห ประจานออกมาดังๆผมพร้อมจะรับฟังและนำไปแก้ไขและถ้าผมผิดจะเดินออกจากบ้านหลังนี้ไม่อยู่ให้เป็นเสนียดจัญไร จะเขียนในเว็ป หรือ เจอกันที่ไหนก็ได้ ออฟฟิตหรือบ้านคุณจะเอาตรงไหนก็ได้ ให้สังคมรับรู้พี่น้องคุณเลวยังไง ผมเบื่อสังคม2หน้าเต็มที ช่วยหน่อยนะครับมันคาใจ

คุณ 555 คุณช่วยให้มาเฟียประจานผมทีครับ ผมขอร้อง ขอบคุณ
  • ไอ่สัตว์Jerseyอย่าสลอนแถวนี้ขอร้องเด๋วพ่อมึงจะเดือดร้อน
  • ขอแบบเนื้อๆ เต็มๆน้ำไม่เอานะครับ เอาให้ครบเหมือนด่าไอ้บิว ไอ้จักร ไอ้กอล์ฟ ไอ้ตุ้ย ไอ้หนึ่ง ผมคนเดียวหรือscubapit ทั้งกลุ่ม ขอบคุณ คุณเล่นให้จบผมจะได้จัดเต็มให้คุณบ้าง คนละทีแฟร์ๆครับ
  • อ้าวเฮีย ขอเป็นน้องตุ้ยได้ม๊าาาา 555
  • อ้าว.....ฉิบหายแล้วให้เบอร์เค้าไป เสือกดันปิดเครื่องซะงั้น I-)
  • จขกท โชว์เกรียนอีกแล้ว
  • โทษทีนะคุณตุ้ย ที่ถามเพราะข้องใจจริงๆว่าคุณจะโทรไปทำไมเพราะเค้าตั้งกระทู้ถึงคนที่ชื่อjoopjoop ไม่ได้ถามกวน ถึงต้องด่าหยาบๆคายๆเลยเหรอคะ
  • อ้าวJerseyเป็นผู้หญิงเหรอเนี่ย ถ้างั้นผมขอโทษนะครับที่ใช้คำหยาบกับคุณ ผมไม่มีนโยบายทะเลาะกับผู้หญิงครับ :-h
  • โทรไปเพราะเสือกไงครับ อิอิ
  • ออกความเห็นก็เพราะอยากเสือกเหมือนกันเนาะ kunchamp :-))
  • ในที่สุดเราก็เห็นโฉมหน้าไอ้จุ๊บ อิอิ
  • สรุปจุ๊บเป็นยักษ์ครับพี่น้อง. ..
  • ไม่ใช่ผมแน่นอนป้าพร(555) :p
  • ผมไม่เคยล๊อคอินชื่ออื่นครับ ไม่มีความจำเป็นครับ :-q
  • ขายหมาไม่ได้ เลยมาป่วนเหรอครับ

จะขอเค้ากินก็อย่าโชว์เกรียนมาก 555
  • Joe_Joe ผมถามหน่อยนะ ใครไปปลูกฝังความคิดที่ว่า อยากมาเว๊บนี้เพราะอยากขายหมา ไปถามบรีดเดอร์ดูนะว่ามีหมากี่ตัวที่ขายได้ผ่านเว๊บนี้ เอาแบบที่ได้ราคานะครับ ไปลองถามดูแล้วจะรู้ว่าที่นี่ไม่ได้เป็นที่ขายหมาอย่างที่คุณเข้าใจครับ
  • บรีดเดอร์หรือคนเกาะหมาแดกโปรดใช้คำให้ถูกต้องเพราะบางคนไม่มีคุณสมบัติแม้แต้นิดเดียว
  • ไม่ได้เข้าข้างใครครับ ดูแล้วก็รวยเพราะหมาด้วยกันทั้งนั้นอย่าทะเลาะกันเลยครับ
  • ดูเเล้วเศร้าครับ....สังคม สมัยนี้ ด่ากันทุกวัน ลาภ ยศ เงินทอง บารมี บริวาร
    เเน่ใจเเล้วนะครับว่าพวกท่านคือคนที่นำทางได้ พึ่งพาได้ เเน่ใจนะครับ ว่าทำเพื่อรัก หรือทำเพื่ออะไร
    ผมไม่รู้จักใครทั้งนั้นครับ...เเต่ยังไง ก็ใจเย็นๆกันนะครับ...
    เด็กใหม่ๆมาหาความรู้ ถ้ามาเจอคนใหญ่ทะเลาะกัน เด็กมันจะคิดยังไง.....
  • ให้เบอร์มาเพื่อโชว์ว่าเก๋า 55555 เจ๋งมากเลยหว่ะไอ้เก๋าเจ้ง ถุยๆๆๆ
    สนามนี้ไม่เหมาะกับคุณซะแล้ว ป๊อป ไปทะเลาะกับคนในเว๊ปโป๊ถิ่นคุณเหอะ กร๊ากกกก แม่งคนในนี้มีแต่พวกทำอะไรขำๆหว่ะ
    มุดใต้กระโปงตัวเมียมั่ง วีรกรรมรักข้ามภพมั่ง นักเลงใจมดมั่ง

เปลี่ยนเป็นบอร์ดหมาทอยดีกว่าเชื่อผม
  • ตุ้ย ถามคุณจริงๆ คุณจะโทรไปทำไมเจ้าของกระทู้ไม่ได้ตั้งกระทู้ถึงคุณนิ หรือคุณชอบ ผมว่าให้JOOP JOOP มันโทรเองดีก่วามั๊ย
  • เห็นเค้าโพสต์ว่ามีปัญหาให้โทรไป ก็ผมมีปัญหาอยากถามว่าJoopJoopโทรไปหารึยัง เพราะผมอยากรู้ว่าเค้าเป็นใคร แบบนี้โทรไปไม่ได้เหรอครับคุณchaam123
  • หมาขี้เรื้อนเพ่นพ่านเต็มเลยว่ะ เจ้าของฟาร์บมารับกับหน่อย รบกวนชาวบ้าน
  • ไม่เลิกนะป้านะ [-X
  • คุณ Tossagan_bullies ช่ายครับ ผมออกความเห็นเพราะอยากเสือกครับ มีไรมั้ยครับ
  • แล้วแต่คุณเลยครับkunchamp
  • รู้เรื้อง...
  • ลูกพี่รู้แล้วว่ากำลังเล่นอยู่กับใคร รู้ว่าขืนหล่อต่อไปม้วยแน่ เหลือแต่ไอ้พวกเห็บในซอกเล็บหมาที่คอยอัดแทนเจ้านาย แต่หารู้ไม่จะทำให้นายซวยเพราะความจังไรที่กำลังจะออกมาเรื่อยๆ
    ฉะนั้น ถ้า(มึง)ยังไม่หยุดเห่าหอน ผมจะแฉชุดใหญ่จนนาย(มึง)จะไม่มีที่ยืน (มึง)ไม่รู้เหรอว่านายพวกมึงหยุดเพราะอะไร
  • "ฉันไม่เคย ใช้ล็อคอินอื่นโพส นอกจากล็อคอินของตัวเอง" 555 คุณเป็นใครฉันไม่ทราบ ถ้าคุณมีตัวตนจริง ติดต่อกลับฉันด่วน 0812554791 , 0896682044

image

ต้องขอโทษเจ้าของกระทู้ ที่เข้ามา ใครข้องใจ ตามไปกระทู้ "คนรักความยุติธรรม" นะคะ

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/26795/คนรักความยุติธรรม#Item_1
    ไฟล์แนบ
    ศรีปราชญ์.jpg 56K
  • แฉมาเลย คนเคยอยู่แก้งค์เดียวกัน มันรู้ๆกันอยู่ เอาทุกเรื่องเลยนะ รับรองมี ฮา ....

ฆวย ที่กูหยุดกูไม่ได้กลัวเลยแม้แต่น้อย กูอยากให้มึงแฉอีกต่างหาก เพราะกูก็อยากพูดบ้าง ปล่อยให้พล่ามกันมานานแล้ว ที่กูนิ่งเพราะกูแค่เห็นใจตัวละครตัวอื่นๆที่จะโดนหางเลขลากเข้ามา รวมถึงคนที่พวกมึงไปทำระยำตำบอนไว้กับเขาด้วย วันนี้เขามีอนาคตที่ดีแล้ว กูไม่อยากทำลายอนาคตใคร

โปรด อย่าเอานิสัยหน้าตัวเมียมาใช้ เพราะลูกผู้ชายที่เป็นนักเลงจริงเขาไม่ทำกัน วันนี้คนที่คบกับมึงอยู่เขาหนาวหัวใจขนาดไหนแล้ว กับสันดานงูพิษ ที่แว้งกัดได้ทุกเมื่อ และทำได้กับทุกคนด้วย ว่างๆช่วงนี้ก็ทบทวนความอัปปรีย์ที่ตัวเองก่อไว้ด้วย ไม่รู้ว่าพูดสามวันสามคืนจะจบหรือเปล่า อิอิ
  • ป้าพร ผมไม่เคยด่าป้า โปรดอย่าดึงผมเข้าไป พวกมันคิดว่าผมเป็นป้า ผมก็ไม่รู้จะทำอย่างไร ผมไม่เปิดเผยตัวเพราะไม่อยากเปลืองตัว หวังว่าป้าคงจะเข้าใจ ขอบคุณหากจะไม่ทำให้ผมต้องเดือดร้อนครับ
  • คุณ 555 คุณสนุกมากเกินขอบเขตแล้ว ฉันคงไม่มีอะไรเตือนคุณแล้ว
  • อย่ามั่ว ช่วยเอามาให้ดูหน่อยซิตรงไหนที่ผมด่าป้า
  • ไม่ได้กลัวแต่ไม่อยากเปลืองตัว ทำตามกฏสมัครสมาชิกถูกต้อง
  • ผมไม่รู้ว่า mizu เป็นใครถ้าเป็นผมจะไม่ใช้วิธีเล่นแล้วทำให้บุคคลอื่นที่ไม่เกี่ยวข้องเดือดร้อน นักเลงลูกผู้ชายเค้าไม่ทำกัน [-X
  • บ้านกูสงบอยู่ดีๆแท้ๆ ก็มีคนเอาไฟมาโยนใส่ ไม่เคยมาช่วยสร้าง มีแต่เข้ามาทำลาย สาดดดดดดด :064:
This discussion has been closed.
หัวข้อทั้งหมด