ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนพี่มาร์ค เรื่องตัวแทนF1 คลอง6
  • คือ ผมเคยไปถามราคา F1 ที่คลอง6 ราคามันสูงกว่าปกติมากครับ ผมก็บอกว่าที่ คลอง4 เค้าก็ขายแค่ 830 เองนะ

เค้าก็บอกว่าที่นี่ขายแพงกว่า แต่ว่าก็ซื้อมาจากเซลล์เหมือนกัน ไม่แน่ใจครับ ถามราคาตั้งแต่ก่อนปีใหม่ ไม่ทราบ

พี่มาร์คทราบเรื่องหรือยังครับ อยากทราบรายละเอียด โทรถามได้ครับ 085-8060957
  • อ้าวคุณหยกบ้านอยู่แถวคลอง4หรอครับ

ผมก็คลอง4ครับ ยินดีที่รู้จัก ... บ้านใกล้เรือนเคียง:013:
  • หยก

หมาหายดีแล้วหรือ?
    ตกลงเป็นอะไร
  • ป่าวครับ ผมอยู่ คลอง6 ราชมงคลครับ แถวๆ เซเว่น3

พี่จุ๊บ ลูกสาวคนเล็ก หมอ บอกว่า เป็น รอย จากการ ให้นํ้าเกลือ เมื่อคราวเป็นลำไส้

พอดีเพิ่งเป็นลำไส้ เมื่อ เดือน พฤศจิกายน แล้ว ก้อน นี้มันเพิ่ง ปูด เมื่อต้นเดืน ธันวาคม

ตอนนี้ ขนาดเริ่มลดลงแล้วครับพี่จุ๊บ ไม่ต้องเป็นห่วง ว่าแต่ อากาศหนาวอย่าลืมใส่เสื้อให้

ลูกๆนะพี่ เดี๋ยวจะไม่สบาย ยิ่งขนสั้นอยู่ทั้งคู่เลย
  • อ้าวลืม !!! ยินดีที่ได้รู้จักครับ พี่ต้น ผมไปซื้อ F1 ที่คลอง4 ประจำ เพราะว่า พี่ บุ๋ง(คนขาย)

แกอัธยาศัยดีครับ เค้ารับตัดขนอาบนํ้า(หมาใหญ่ก็รับ) ผมเคยพาลูกสาว ทั้ง คู่ไปฝากมาแล้วครับ

ไม่ผิดหวัง หายห่วง แต่ตอนโต พี่เค้าไม่รับแล้วนะครับ 555+ ตอนเอาลูกสาวคนเล็กไปฝาก อยู่กะเค้า

ตั้ง 7 วัน ดูแลสมบูรณ์ดีทุกอย่าง หายห่วง ใครอยู่แถวๆ โลตัส คลอง4 ลองแวะไปใช้บริการได้นะครับ

อ้อ อันนี้พี่เค้าไม่ได้ฝากมาโฆษณานะครับ แต่ผมไปสัมผัสมาแล้ว ว่าดีจริงๆ เลยอยากบอกต่อครับผม
  • พี่หยกอยู่แถว เซเว่น 3 เหรอครับ ผมอยู่หอหมูแฮมครับ
    สงสัยผมเคยเจอพี่แน่ๆเลย เมื่อวานพี่พาหมาไปหาหมาใกล้ บิ๊กชีป่ะครับ
  • ผมอยู่ยุดยาแต่ไปซื้อเอฟที่คลอง 4 ตามที่พี่หยกแนะนำมา
  • เรื่องเอฟวันถามคุณนภาครับ
    พี่แทบไม่ค่อยได้ยุ่ง แต่จะเช็คให้นะครับ
  • TONGPHOTO หอหมูแฮม อยู่แถวไหนนะครับ:m018: แฮะๆ:m045: คุ้นๆ แต่ไม่รู้ทาง แต่วันเสาร์ครับเอาลูกๆ ไปฉีดยา ว่างๆก็แวะมาเที่ยวได้ครับ อยู่ ซอย8

ยินดีที่ไ ด้รู้จักครับ :m072:

พี่โอ๋ เหอๆๆ หายหน้าหายตาไปนานเลยนะครับพี่ :m094: ไม่เห็นอัพ ฟีโร่มาดูมั่งเลย :m107:

พี่มาร์ค ครับผม แต่หยกก็คงซื้อคลอง4 อยู่ดี เพราะบริการเค้าดีจริงๆ 555+:m073: ขอบคุณครับพี่:m110:
  • พี่ผมที่พาหมาพันธุ์เฟร้นบูลด็อกที่เป็น ขี้เรื้อนไปรักษาไงครับ แล้วผมบอกพี่ว่าผมเองก็เลี้ยงอยู่ที่สุราดไงครับลายเสือจำได้ไหม กะ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
  • อ้อ จำได้ครับๆ เหอๆ ขอให้หายไวๆนะ เจ้า เฟรน นั้นอ่ะค รับ
  • น่าหนักใจมากเลยครับ หมดไปหลายแระ ยังไม่หายสักกะที่เดียวผมจะเอารูป พิตบูลที่บ้านมาให้ชมบ้างนะ
  • เราอยู่วังทองริเวอร์ปาร์ค ข้างเซียร์รังสิตครับ ใกล้เหมือนกัน 55555
  • สบายดีเด้อหยก & คูณ....ไว้ว่างๆมากินเบียร์ที่บ้านดิ๊... :005::005:
  • เซียร์ โฮะๆ ข้างๆเซียร์มีหมู่บ้านด้วยหรอครับ ยินดีๆ กลุ่มรังสิตนี่ความจริงมีเยอะนะเนี่ย แต่ไม่ค่อยแสดงตัวกันเลย

เหมือนจะกลายเป็นตำนานไปแล้วนะเนี่ย 555+

สวัสดีคร้าบบ พี่เจี็ยบ สบายดี หนาวนิดหน่อย ไปกินเบียที่บ้านพี่เจี๊ยบไม่ไหวหรอก จำทางเข้าไม่ได้

สำคัญตรงที่จะกลับก็กลับไม่ได้นี่สิ พี่เจี๊ยบเมาส่งไม่ได้ แท้กซี่ก็ไม่ผ่านซะด้วย ห่างไกลชุมชนเกิ้น 555+
  • ไว้ผมกลับไปจะขอกินเบียร์ฟรีที่บ้านพี่เจี๊ยบหน่อยก็แล้วกัน

ผมโจคลอง8ครับ:015:
  • ได้เลยครับพี่โจ...ยังไงล่วงหน้านิดนึงครับ...จะได้ยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :032:

สบายดีนะครับ...ผ่านคลอง 8 ไม่เห็นพาหมามาเดิน...แล้วหมาแดงตรงข้ามบ้าน...

ลูกๆมันคงโตหมดแล้ว....คงแหล่มหน้าดู :063: เอาไว้คุยกันครับพี่... :013:
  • เอ้าพี่เจี๊ยบยังต้องการคนช่วยกินเบียร์เพิ่มอีกมั้ย สมัครสักคนได้ไหม
    Jamesคลอง 7 8 9