ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีปีใหม่ ทุกๆท่านครับ..................
    ขอให้ทุกท่าน พบแต่ความสุข ความเจริญ มี สุขภาพ ที่แข็งแรง ขอให้เรื่องร้ายๆๆ ให้หลุดพ้นไป

ด้วยความเคารพ กระผม
    Tutiepitbull

• แล้วเจอกัน กับ ความบันเทิง ในบทที่ 2 นะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    100_3149.JPG 169K
  • :017: =D> สุขสันต์วันปีใหม่2555 เช่นกันนะครับคุณตี้
  • สวัสดีปีใหม่เช่นกัน คับ พี่ tutie และ พี่น้องชาวพิท bully rednose ขอให้รวยๆๆมีความสุขกันถ้วนหน้าคับ
  • สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ
    ขอให้พี่น้องชาวพิททุกท่าน
    อย่าเจ็บอย่าจนโชคดีทุกคนนะครับ
  • "สวัสดีปีใหม่ครับ" ผมขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยอวยพรให้พี่น้องทุกท่านชาว (((PiTBuLLZoNE))) รวมถึงเจ้าของพื้นที่คุณ.มาร์ค ให้ทุกท่านจงมีความสุขสมหวัง สุขภาพร่างกายแข็งแรง คิดทำการสิ่งใดสมความปราถนาทุกประการครับ โชคดีเฮงเฮงรวยรวยทั่วกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    โอเลี้ยง91.jpg 48K
    โอเลี้ยง91.jpg 48K
  • "สวัสดีปีใหม่ครับ"
  • สวัสดีปีใหม่เช่นกันคับ :036:
  • สวัสดีปีใหม่ครับ คุณ tutie
    ผมจะเฝ้าดูและติดตามผลงานในรูปแบบต่างๆที่คุณนำเสนอในเวปนี้ตลอดต่อไปนะครับ
    เป็นกำลังใจให้นะครับ.......ที่หยิบยื่นสิ่งดีๆให้เราชาวพิทบูล.....นายโจโฉimage
    ไฟล์แนบ
    ปีใหม่r.jpg 125K
  • ขอบคุณครับทุกๆๆท่าน ปีใหม่ปีนี้ หวังว่าคนไทยทุกคน คงมีแต่เรื่องดีๆๆนะครับ

boxer_pop โจโฉ อยุ่ คุ่เจ้าของผ่านไปอีกหนึ่งปี แร้วนะครับ เห็นโจโฉ ทีไร
    นึกถึงจิวยี่ ทุกที .......... เพราะอายุเท่ากัน โชคดีปีใหม่ครับผม :063:
  • สุขสมหวังคิดสิ่งใดให้ลุล่วงไปด้วยดี สวัสดีปีใหม่ ติดตามการนำเสนอของคุณตี้ตลอดครับแฟนคลับ tutie
  • ผมก็ชอบการนำเสนอของพี่ tutie คับ ขอให้มีแต่ความสุขทุกๆท่านนะคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF8958.JPG 169K
  • rysunny bomsin

สวัสดีปีใหม่ครับผม ^:)^
  • ฝากรูปนี้หน่อย สคสปีนี้ครับ

รูปพระองค์ กับสุนัขทรงเลี้ยง

image
    ไฟล์แนบ
    13253378651325337928l1[1].jpg 135K
  • Happy New Year 2012

ツ ขอให้ชีวิต มี TOSHIBA จะได้ นำแต่สิ่งที่ดีสู่ชีวิต ツ ขอให้ชีวิต มี Helbulboy ชีวิตจะได้ หวานชื่นรื่นรมน์
    ツ ขอให้ชีวิต มี Coke ชีวิตจะได้ มีแต่ด้านดี ๆ
    ツ ขอให้ชีวิต มี DTAC ชีวิตจะได้ FEEL GOOOD
    ツ ขอให้ชีวิต มี M-150 จะได้ ไม่มีลิมิต ชีวิตเกินร้อย
    ツ ขอให้ชีวิต มี การบินไทย ชีวิตจะได้มีแต่ใคร ๆ รักคุณเท่าฟ้า
    ツ ขอให้ชีวิต มี 1-2-call ชีวิตจะได้มีแต่คำว่า Freedom
    ツ ขอให้ชีวิต มี Clorets ชีวิตจะได้มี เสน่ห์อยู่ที่ลมหายใจ
  • อู๊ว..........คิดได้ไงครับเนี่ย
    ...................................
    สุดๆๆแนวมากเลยครับพี่ มุ๊ ................... :065:
  • สวัสดีปีใหม่ครับ ทั่น :-D

ร่ำรวย เงินทองและความสำเร็จนะครับ

วันนี้เป็นวันพักฟื้นอีกวัน ก่อนจะเริ่มต้นทำงานในวันพรุ่งนี้
  • ขอบครับพี่มาร์ค ....... พี่ก้อเช่นกันครับผม