ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายหมาแดงตัวเมียสายเลือดดีครับ
  • สนใจตัวไหนจริงๆโทรมาคุยกันเลยครับผม พอดีช่วงนี้ผมมีปัญหาเรื่องเวลาและการดูแลครับ แบบว่างานเยอะขึ้นมากๆ ตัวแรกเป็นตัวเมียลูก 502 กับ เดป เดปเป็นหลานไทเกอร์ครับ ตัวนี้ อายุ 50 กว่าวันกระดูกดีมากๆครับ รับวัคซีนเข็มแรก + ถ่ายพยาธิ์เรียบร้อยแล้วครับผม ขอเปิดราคาที่ 15000 บาทครับ ตัวนี้ถ้าท่านใดสนใจจริงๆ และพร้อมรับหมาได้ในวันจันทร์ที่จะถึงนี้ โทรมาคุยกันได้เลยผมคิดให้พิเศษแน่นอนครับ เพราะผมมีส่งลูกหมาอีกชุดให้ลูกค้าอยู่แล้วครับ เพราะถ้าไปพร้อมกันได้ก็ช่วยลดค่าใช้จ่ายและเรื่องของเวลาแน่นอนครับ สนใจจริงๆคุยกันที่ 0872251761 image
    ไฟล์แนบ
    SDC18705.JPG 232K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC18708.JPG 227K
  • ตัวนี้ก็ปล่อยนะครับ เป็นหมารุ่น ตัวเมีย ทรงสวยใช้ได้ครับ ออกแนวถ้าโตเต็มที่น่าจะเป็นหมาขนาดกลางๆ มุมขาหลังดีมากๆมีความกระดือรือล้นดีมากๆครับ 2 ตัวนี้ขายทั้ง 2 ตัวครับ แต่ถ้าตัวไหนไปก่อนผม ขอเก็บตัวที่เหลือครับผม :-)) หมาทุกตัวไม่มีปัญหาใดๆทั้งสินเกี่ยวกับสุขภาพ แข็งแรงดีครับ ติดจะจี๊ดและดื้อเลยครับ :-))
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC18407.JPG 230K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC18411.JPG 259K
  • สายเลือดตัวสีช็อคครับผมสายเลือดดีครับimage
    ไฟล์แนบ
    211473.JPG 262K