ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แด่สาวก คาราบาว
  • คลิปนี้ ผม ตัดแต่งมา เพื่อเผยแพร่ สำหรับคอคาราบาว ที่ไม่เคยได้ยิน
    คาราบาว เมดอินไทยแลนด์ อังกฤษ เวอร์ชั่น ..............

ถ้าชอบฝากกดไลท์ ด้วยครับ :-D

• เพลงนี้ผมได้ยินตั้งแต่ยังเด็กๆเลย
    พวกเขาดูเท่มาก :001:

image
    ไฟล์แนบ
    004[1] - Copy.jpg 81K
  • ผมอยากเหงรูป ปกเพลงชุดแรกของคาราบาว ครับอันไหน

น่าจะมีคนเอาไปทำเปงหนัง บ้างเนอะ
  • :063: จัดไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปครับ พี่น้อง