ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ว่าจะไม่ตั้งกะทุ้แล้วเชียว แต่อดไม่ได้ เมื่อเห็น วิดีโอนี้
    ขอเอามาแชร์แล้วกันนะครับ
    :-D

ผมเชื่อว่าแฟนคลับชาวต่างชาติ ของบัวขาว จะต้องได้รับรุ้ เรื่องประวัติศาสตร์มวยไทยกับเหตุบ้านการเมืองของเราในอดีตว่าเกี่ยวข้องกันยังไง

มวยไทยเคลื่อนไหวสวยงาม ดุจอาชายามพยอง
    แต่กระนั่น.....ก็ดุดัน เฉกเช่น พญาคชสารพิโรษ ก็ มิปราณ
    (คำเปรียบเปรยโดย กระผม)

• สุดตีนเรยคนไทยไม่ธรรมดา
  • ผมคนหนึ่งที่ติดตามบัวขาวตลอด
  • สังเกตุจากการบัวขาว ออกกำลังกาย .............
    บัวขาว มีเงินจากค่าชก มามากมายแต่การบิรหาร ร่างกายยังใช้ ตำรับตำราแบบบ้านๆ เช่นเคย
  • ผมเคยถามเด็กๆ ที่ เรียน เทควันโด ช่วงปิดเทอม ............... ว่าทำไมถึงเลือกมาเรียนกีฬาประเภทนี้
    ทำไมไม่บาสหรือเทนนิส 9ล9
    """""""""""""""""""
    เด็กๆ ตอบผมว่าเอาไว้ป้องกันตัว .................
    ผมล่ะ คิดเลยว่าน่า จะเป็นเพราะ กีฬาต่อสุ้ ยอดฮิต ที่ดูเท่
    แต่ไม่ได้น่ากลัวอะไร ...............
  • เขาคือความภาคภูมิใจของคนไทยอย่างเต็มภาคภูมิครับ
  • สำหรับป๋ามาร์ค น่าจะ มวยยุคนี้ ............ ได้เปล่าครับป๋า

• นี่แหละสุดยอดละ ครบเครื่องจริงๆ ชอบๆๆๆ
  • ไอดอลเลย :D
  • คนนี้ผมบอกได้เลย ผมติดตามตลอดชอบมากครับ
  • อาจจะเป็นเพราะแสงสีและวงการบันเทิง ทำให้สามารถ พยัคย์อรุณก้าวลงจากเวทีอย่างไม่ค่อยสวยงามเลย :002:
  • ครับ อย่าง ป๋า ว่าเลย น่าจะเป็นเพราะวงการบันเทิง ทำให้สามารภปิดตำนาน ตัวเองไม่ค่อยสวยเท่าที่ควร ............

คนหล่อๆและทั้งเก่ง ๆ แบบ สามารถถือว่าหายาก มาก ในนักมวย ไทย...................
  • นั่งดูกับคุณตาศึก M-150 สามารถสุดยอด
    ขอบคุณ tutie คอ x-treme ของเราคับ